Nimeachwa, naumia sana. Nifanyaje?

JaphetJacob

Member
Dec 11, 2015
95
125
Jamani nimeachwa na mpenzi wangu (girlfriend) ni takriban miezi miwili imepita.

Naumia sana maana nilijitahidi kumtunza lakini ameniacha.

Nina maumivu makali sana mpaka shughuli nyingine sifanyi kwa ufanisi naombeni ushauri, ni kama nimelose hope.

Napmba ushauri.
IMG_20210609_153844_122.jpg

 

Patra31

JF-Expert Member
Apr 24, 2020
3,006
2,000
Epuka mazingira ya upweke, penda kujichanganya na watu jitaidi kujiweka busy, ondoa vitu vyake vyote ulivyonavyo karibu yako, tambua ulikuwa maisha kabla yake na unatakiwa uwe nayo ata baada ya kuachana nae
 

Mpandisha mishahara

JF-Expert Member
Mar 1, 2014
1,345
2,000
una umri gani na upo wapi?

Sio vizuri. Mrudie mwenzako, mpaka amekufungulia Uzi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom