Niludiane naye au Nimkatae maana Naogopa

Niludiane naye au Nimkatae maana Naogopa

Aisee umeniweka njia panda mala 2 kiukweli.. embu niambie ni kweli aliyoyasema?
Pole,mkuu uzoefu unaonesha kwamba mtu mwenye hasira huzungumza ukweli hata hivyo hii case isitufanye tu generalize au kuhukumu bila kuchunguza.Ungeweka maneno aliyasema ingekuwa rahisi zaidi kukupa jawabu sahihi.

Ila uwezekano ni 78%
 
Aaahhh vere simpo....... Ningumu kumsahau mwanamke unayempenda ..lkn mwanamke anayekupenda kukusahau nirahisi sana.

Ivo basi, Jeuri weka pemben yes alifanya maamuxi kwa hasira ,akili yahaikua yake.


Sema nn..katika hasira na utani huwa mambo haya yanakuapo
[emoji117]Ukweli ambao upo moyon mwake
[emoji117]Ukweli wa Uongo sababu ya Hasira .

Hivo basi, yapime kwa akili maneno yake alafu uamuzi ni wazo!!

Point of correction
Sio kweli kua ni rahisi mwanamke anayekupenda kukusahau.. Punguza ujuaji mkuu
 
Angalia maneno aliyoyasema siku anakuacha kama alikutukana haina tatizo maana ilikuwa hasira ila kama alisema mwanaume gani kwanza hunirizishagi au unakibamia au kwanza pesa huna kama wenzako, ayo maneno yanaukweli ndani yake ana mtu bc anajaribu kumlinganisha na ww ila kama alilalamika tu na kutukana ni kawaida maana kuna watu hawajui kuzuia hasira zao wanapokwazwa
 
Pole,mkuu uzoefu unaonesha kwamba mtu mwenye hasira huzungumza ukweli hata hivyo hii case isitufanye tu generalize au kuhukumu bila kuchunguza.Ungeweka maneno aliyasema ingekuwa rahisi zaidi kukupa jawabu sahihi.

Ila uwezekano ni 78%
Mkuu tatizo nimefuta.. ila unajua jinsi mtu akiwa na hasira vyotoa maneno makali
 
Angalia maneno aliyoyasema siku anakuacha kama alikutukana haina tatizo maana ilikuwa hasira ila kama alisema mwanaume gani kwanza hunirizishagi au unakibamia au kwanza pesa huna kama wenzako, ayo maneno yanaukweli ndani yake ana mtu bc anajaribu kumlinganisha na ww ila kama alilalamika tu na kutukana ni kawaida maana kuna watu hawajui kuzuia hasira zao wanapokwazwa
Kiukweli akutukana ila yale maneno umetembea na dada yangu, cjui upati nn kwangu, yaan maneno mazito mengi tu aliongea ndo hayo cyapendi ata kukumbuka
 
Wakuu habari zenu.. mimi ni kijana tu wa makamo naombeni msaada wenu kwa hili maana ata sielewi nifanye nini ingali kuna msemo unasema "akienda mwache aende na akiludi muulize kasahau nini"

Nilikuwa kwenye Mahusiano na dada moja hiv wa mbeya (post zangu za nyuma rejea) alinipenda sana inshort tulipendana sana.

Sasa kipindi tupo kwenye Mahusiano naye alinipaga namba ya dada yake ambaye ni dada yake wa kwanza, basi huyo dada yake tulikuwa tunawasiliana kwa kunyata sana maana me ata cmjui ila yeye ananijua sababu mdogo mtu alimtumiaga picha zangu.

Baada ya kama miezi michache kupita huyo girl wangu akaniambia dada anakuja dar kutafuta kazi huku nikamuuliza atafikia wapi? Akasema atafikia kwake.. basi siku ilipofika dada kuja dar alibembeleza twende tukampokee ila sababu mimi mazoea na ndugu wa mtu wangu sipendagi kabisa so sikuenda.

Basi baada ya wiki moja hv girl wangu akaniomba niende nikamuone dada yake.. basi siku hiyo jioni nikaenda kumuona dada yake.. uh ni mtu mzima kidogo ila ana kamwili kadogo Sana.

Naomba nifupishe mambo.. sababu yapo mengi.. baada ya muda dada yake alianza kuniita beby wetu, mala honey n.k me nikajuaga masiala masiala.. siku akaniita nyumban kwa girl wangu ( girl anafanya kazi radio hvyo anaingia kipindi cha saa 1 usiku) basi akaanza kunieleza kuwa ananipenda cjui nn, full kumponda mdogo wake alivyokuwaga huko mbeya yaan hatari hatari.. kiukweli mimi nilikataa kabisa kwanza ni mtu mzima umbo alikunidanganya kabisa.

Nafupisha!! Baada ya mwezi mmoja kupita huku mm na dada huyo tukiwa atuna mawasiliano kabisa, siku moja girl aliniambia ingia WhatsApp dah ile kuingia nakutana na ujumbe mzito huo kuwa nimemtongoza dada yake sijui nimelala naye .. inshort ni mambo mengi sana (unajua kama kitu ujafanya kiukweli hauna presha kabisa) basi mm nikamjibu "Ok nenda kwa amani"

Sasa now wiki ya pili analudi kuomba msamaha kuwa alikulupuka tu, mala dada yake ni mtu mbaya sana (yaani imekuwa wanatupiana mipila wenyewe kwa wenyewe) bac yeye swali lake kubwa anasema why mimi nilijua kuwa dada yake ananitaka why nisimwambie?? Mimi nilimjibu hivi " ningekwambia ungemchukia dada yako kama ulivyonichukiaga mimi"

Naombeni ushauri mkuu niludiane naye au niachana naye maana maneno aliyoniambiaga kwenye WhatsApp ni hatari.. afu pia yeye na dada yake mpaka sasa awaongei kabisa
sasa unasema wewe ni mtu mzima,afu kesi ndogo ka hii unashindwa kuisolve?
 
Back
Top Bottom