Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilizuia umwagaji wa damu Tanzania-Dr Slaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Apr 21, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Kiongozi mkuu wa Upinzani ambaye pia ni Katibu mkuu wa CDM Dr Wilbrod Slaa amesema hekima yake ilizuia umwagaji mkubwa wa damu katika taifa hili.Akihutubia umati mkubwa wa watu huko Geita jana alisema baada ya wizi mkubwa wa kura zake za urais mwaka 2010 wananchi walimtaka atoe tamko ili waingie barabarani lakini alikataa katakata.

    Dr Slaa aliyekuwa akishangiliwa kwa mayowe na umati huo alisema kwamba kuna watu hawakumuelewa alipokataa suala la kuingia barabarani.Lakini ukweli ni kwamba aliamini maisha ya watanzania ni bora kuliko urais alioporwa.

    Dr Slaa amesema anataka Umoja na amani vizidi kutawala katika taifa hili ndio maana aliwatuliza wananchi ingawa kila mtu anajua jinsi matokeo ya kura za urais zilivyokuwa.

    Dr Slaa yuko katika ziara kubwa ya kuimarisha uhai wa chama kanda ya ziwa.

    SOURCE:TANZANIA DAIMA.
     
  2. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,797
    Likes Received: 1,371
    Trophy Points: 280
    Hapo Mzee wa watu, mtumishi wa Mungu Dr. Slaa alitumia busara ya hali ya juu. Hakika CCM na majeshi yake wangeua raia wengi lakini wangeburuzwa Mahakama za kimataifa. Subira yavuta kheri, tumekuwa na subira na sasa tumeishajua mbinu wanazotumia kuiba, tutawadhibiti hadi CCM itakufa kifo cha polepole!
    Big up Dr. Slaa
     
  3. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,147
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Umenena Mkuu wa Moyoni, Yaani basi tu.
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni kweli, mimi nilikuwa nimeisha andaa mapanga yangu tayari kwa shughuri but dr. Ndio alipunguza munkari wangu! Teh! Teh! Teh!
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,319
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni dhahiri! Tulikuwa tunasubiri aseme "neno moja tu, tuzame street!
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kabisa. Ukiangalia yaliyotokea Zimbabwe, Kenya, Ivorycoast na kwingine tuna kila sababu ya kumshukuru Dk Slaa kwa busara zake. Hata jk analitambua hili na ndio maana cdm wanaongoza nchi nje ya ikulu
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,488
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    Hili mbona ni wazi wala halina shaka; nakumbuka jinsi watu walivyokuwa na shauku...
     
  8. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mungu akuzidishie maisha marefu Dr. Slaa.
    2015 utakuwa rais wetu. Tunashukuru kwa moyo uliouonyesha.
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi nilikuwa nimeshakamata upinde na mishale tayari...
     
  10. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,477
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hiyo busara ilikuwa kuu sana.
    Big up Dr Slaa.
     
  11. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tuna imani ,upendo na matumaini makubwa sana juu yako dk, Mola akupe nguvu,ujasiri na afya njema.
     
  12. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Haya ndiyo maamuzi magumu.NDIYO MAANA DR SLAA NI RAIS WA MIOYO YA WATANZANIA.UDUMU UMOJA NA AMANI TANZANIA
     
  13. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,783
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kimsingi watu wengi tulisononeka sana kwa kushindwa Dr kuingia ikulu.
     
  14. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,441
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    ...wakati utafika hata asiposema neno, watu wataingia barabarani. Hali ni mbaya zaidi tunavyoweza kuandika.
     
  15. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,693
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Hatimaye Dr. na Rais wa wananchi wa Tz kasema kile ambacho kinatufanya tumpende kwa dhati na pia kinachomtofautisha kwa mbali na wanasiasa wote wa ccm na vyama njaa vya upinzani.

    Take a mighty bow Dr. Slaa!
     
  16. M

    Molemo JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Ni kweli mkuu mwanakijiji
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    na ndo mana MUNGU yuko upande wa CHADEMA, ccm wanatapatapa
     
  18. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,460
    Likes Received: 1,583
    Trophy Points: 280
    2015 uvumilivu huo hautakuwepo tena!wala hakuna mtu atakayemuuliza slaa tuingie mtaani au la!! wakichakachua tutapambana nao juu kwa juu watatumia vifaru ndege lakini nguvu ya umma itashinda!!
     
  19. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Long live Dr. Slaa, long live Chadema.
     
  20. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,437
    Likes Received: 3,898
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo uraisi wa jk ni kwa hisani ni Dr.Slaa.!
     
Loading...