Niliyoyashuhudia Leo usiku chuo cha CBE ni HATARI

Niliyoyashuhudia Leo usiku chuo cha CBE ni HATARI

Mi pia Jana nilikutana na madem masista duu haswaa kwa mama ntilie, mimi niliagiza ugali na ulikuwa mkubwa sana. Sasa wale masista duu wakati wa kuagiza nikawasikia wakimisisitiza yule mama awawekee ugali mkubwa kama wangu. Asee nilishangaa
 
Leo mida ya saa mbili usiku nilikuwa natembea hii njia ya CBE lakini niliyoyaona nilistaajabu,ama kweli ukistaajabu ya musa utayaona ya firauni.


Nimekuta masista du wa chuo cha CBE wakipanga foleni huku wakigombania mihogo saa mbili usiku.


Kwa jinsi walivyo utaona ni matawi ase kweli mwaka huu tunabana matumizi ase

Hadi masista du tunagombania nao mihogo siku hizi ,


Wakati tuliwazoea wakinywa juice wanaacha nusu kwenye glass wakila zege wanabakisha vichips robo kwenye sahani..

Lkn nawashauri mwanafunzi hapaswi kula vyakula vya wanga migumu kama mihogo mida ya usiku ,mwanafunzi yuwapaswa kula vyakula vyepesi usiku ili akiamka asubuhi akili iwe sharp ,kuwe na kiwango cha kuingiza wanga mwilini .
Hii habari ilishaletwa hapa,haya ni marudio
 
Niliyoyashuhudia Leo usiku chuo cha CBE ni "HATARI"

Sasa iyo hatari ni iko wapi hapo
 
Watanzania sisi hatuna tofauti na mnyama aina ya Punda.
punda huteswa, hubebeshwa mizigo mizito, hupigiwa mijeledi hata bila Sababu.
Umaskini na dhiki vimo ndani ya damu ya watanzania, hatuna burning desire ya kutamani tufike na sisi mahali flani, mtu akila akashiba na akawa na uhakika wa sehemu ya kulala hapo basi ujue kamaliza.
Tungekuwa na burning desire, ccm hii isingekuwepo Siku nyingi mno.
Mtoa mada kaandika mada nzuri Sana, hajaikashifu mihogo, hakuna chakula kibaya, kila chakula kina sehemu yake.
Mtoa mada amezungumzia maisha wanayoishi masista duu sasa hivi ni tofauti Sana ukilinganisha na zamani, mtoa mada anasema, zamani masista duu walikuwa wakila chips yai na soda, na wanabakisha ila sasa hivi wanakula mihogo.
Naona watu wengi humu wameathiriwa na umaskini wa kupindukia uliopo Tanzania.
Mihogo siyo chakula kibaya, ila ni chakula kisicho na hadhi na huo ndo ukweli na wala msitake kujifariji hapa hata kwenye hakuna.
Hivi akija mgeni wa heshima nyumbani kwako utampikia mihogo?
Vikitengwa vyakula uchague, bata, kuku, kitimoto ya kurost na ndizi za kukaangwa, pizza na nk na ukawekewa mihogo, hivi utachagua mihogo kweli?
Chips yai na mihogo wapi na wapi? ni lazima uchague chips yai.
Tuachieni tabia za kujifariji hata kwenye hakuna, umaskini huwa unalemaza hadi uwezo wa kufikiria....
Dr slaa aliposema kuwa alikuwa akila mihogo aliimaanisha kuwa alikuwa na hali ngumu kiuchumi
Naona wengi humu mmejifariji kuifagilia mihogo wakati mkipewa kuchagua Kati ya mihogo na pilau kuku ni lazima hiyo mihogo mtaitosa, acheni zenu bana.....
 
Leo mida ya saa mbili usiku nilikuwa natembea hii njia ya CBE lakini niliyoyaona nilistaajabu,ama kweli ukistaajabu ya musa utayaona ya firauni.


Nimekuta masista du wa chuo cha CBE wakipanga foleni huku wakigombania mihogo saa mbili usiku.


Kwa jinsi walivyo utaona ni matawi ase kweli mwaka huu tunabana matumizi ase

Hadi masista du tunagombania nao mihogo siku hizi ,


Wakati tuliwazoea wakinywa juice wanaacha nusu kwenye glass wakila zege wanabakisha vichips robo kwenye sahani..

Lkn nawashauri mwanafunzi hapaswi kula vyakula vya wanga migumu kama mihogo mida ya usiku ,mwanafunzi yuwapaswa kula vyakula vyepesi usiku ili akiamka asubuhi akili iwe sharp ,kuwe na kiwango cha kuingiza wanga mwilini .
Hatari kula mihogo ?
 
Hao ni wanafunzi hawana kipato, hakuna cha kushangaa nwengine chuo wanatamani mihogo hawaioni.
sometimes huwa najiuliza hawa watu wengine hawajapitia chuo?! Well chuo ni wachache, shule yeyote ile?!! mtu anashangaa mwanachuo kula mihogo,mwingine anashangaa wanachuo kuwa na tabia za 'ujana' 'utoto' SMH?!!!
 
Story ya kutunga japo kwa ww umetunga ,uzi wako hauna nyama kabisa CBE zipo compus tatu ,ni ya wapi unayoizungumzia ww kuna Mwanza,Dar,dodoma,,,,,,alafu mihogo mbona ni chakula kizur sana maana unaweza kuta pande la muhogo mmoja ni elfu moja,,nenda coco beach kaulize bei ya muhogo alafu cku nyingine usimjudge mtu kwa chakula anachokula,,wengine wa kisukar hwatumiii hayo vyakula vingine zaid ya natural..............
 
sometimes huwa najiuliza hawa watu wengine hawajapitia chuo?! Well chuo ni wachache, shule yeyote ile?!! mtu anashangaa mwanachuo kula mihogo,mwingine anashangaa wanachuo kuwa na tabia za 'ujana' 'utoto' SMH?!!!
Bro..inashangaza
Kama tu mwajiriwa kuna
siku anaishiwa
sembuse mwanafunzi?
anayetegemea hela ya mzazi
kula,kuvaa,stationary na kodi?
 
Bro..inashangaza
Kama tu mwajiriwa kuna
siku anaishiwa
sembuse mwanafunzi?
anayetegemea hela ya mzazi
kula,kuvaa,stationary na kodi?
Yaani ni ulimbukeni wa hali ya juu! Mtu kapata kiajira analipwa vihela vya kula leo anashangaa wanafunzi kula mihogo! Kuna kijiwe cha mama mmoja anauza mihogo mitaa ya Masaki kila asubuhi watu kibao lazima wa-park pembeni wanunue mihogo kabla ya kuingia ofisini leo mtu anashangaa wanafunzi kupanga foleni ya kununua mihogo!
 
Si bora hao wapatao hata mihogo wengine tunaisikia kwenye bomba
 
Yaani ni ulimbukeni wa hali ya juu! Mtu kapata kiajira analipwa vihela vya kula leo anashangaa wanafunzi kula mihogo! Kuna kijiwe cha mama mmoja anauza mihogo mitaa ya Masaki kila asubuhi watu kibao lazima wa-park pembeni wanunue mihogo kabla ya kuingia ofisini leo mtu anashangaa wanafunzi kupanga foleni ya kununua mihogo!
Tuna shida ya kusahau
tulipotoka mkuu.

wengi wamepitia
sana hiyo mihogo ila
wakiwa kwenye public
hivi hawataki kukubali
 
hivi kula mihogo ni issue sana eeh, mbona kuna sehemu hapa msasani inapaki Range Rover Evoque nyekundu daily asubuhi mtu ananunua mihogo ya mia 2, watu mnashangaza kweli yani
 
Wabunge wenyewe kwa siku wanapewa buku Tatu ya mlo in Total Breakfast Lunch na evening Tea, Maji wameambiwa wanywe ya bombani...

Mkuu nilistuka na heading nilidhania wanajiuza kwa hilo la Kugombania Mihogo si jambo la kustusha wakati wananunua kwa pesa zao...

And then acha kuwasifia sana ati watoto bomba masista du ni baby face tu hizo na ndio miaka yao ya kuachana na sura hizo wanaingia katika uzee na kukomaa miaka ya kutamba ni minne au mitano.

Mziki wa The Chef pride pale happy hours umewashinda? buku tatu zimekata? maana hadi Saa nne usiku wanakula huku wamesinzia... nafuu gharama si mchezo... ila ndio changamoto za kusogeza siku
 
masitaduu na wao wakikuona weww unakula mihogo wanakushangaa maana na wao walivyovaa wanajiona kawaida na ww wanakuo handsome unagombania mihogo wanakushangaa ingawa wewe wajiona kawaida
 
Leo mida ya saa mbili usiku nilikuwa natembea hii njia ya CBE lakini niliyoyaona nilistaajabu,ama kweli ukistaajabu ya musa utayaona ya firauni.


Nimekuta masista du wa chuo cha CBE wakipanga foleni huku wakigombania mihogo saa mbili usiku.


Kwa jinsi walivyo utaona ni matawi ase kweli mwaka huu tunabana matumizi ase

Hadi masista du tunagombania nao mihogo siku hizi ,


Wakati tuliwazoea wakinywa juice wanaacha nusu kwenye glass wakila zege wanabakisha vichips robo kwenye sahani..

Lkn nawashauri mwanafunzi hapaswi kula vyakula vya wanga migumu kama mihogo mida ya usiku ,mwanafunzi yuwapaswa kula vyakula vyepesi usiku ili akiamka asubuhi akili iwe sharp ,kuwe na kiwango cha kuingiza wanga mwilini .
mihogo
dagaa
tembele
bamia
kwa wanaojiona wajanja wa dar ni kitu cha ajabu sana...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom