Niliyoyashuhudia Leo usiku chuo cha CBE ni HATARI

Niliyoyashuhudia Leo usiku chuo cha CBE ni HATARI

kuna wengine wanakula mihogo mibichi eti ukiuliza wanakwambia wanaongeza nanihino kumbe ndo mchana mwema huo.

Ushasikia ile kitu wanaume wa Dar wanaita kifurushi?.... huko kwenye foleni huko jioni saa ya kwenda nyumbani... utasikia mtu dirishani anaita. .. we dada (dada muuza mihogo mibichi na matango kwenye beseni ) wee dada. .. nipe kifurushi..... heheheheheh ndo lala salama hiyo.

Ukiuliza sasa humo kwenye kifurushi kuna nini ....
 
kama hali ndiyo hivyo kuna haja ya kuweka kakibanda changu cha kiepe ili niwatafune sawasawa au watoto wa chuo
 
We kuna watu hii mikopo mipya boom wanapata 350 kwa siku nasikia unategemea ale ninii kama sio mihogo...uchumi
 
Wavumile mambo yatatengemaa tu.....huu nimuda wakuisoma number.
 
Leo mida ya saa mbili usiku nilikuwa natembea hii njia ya CBE lakini niliyoyaona nilistaajabu,ama kweli ukistaajabu ya musa utayaona ya firauni.


Nimekuta masista du wa chuo cha CBE wakipanga foleni huku wakigombania mihogo saa mbili usiku.


Kwa jinsi walivyo utaona ni matawi ase kweli mwaka huu tunabana matumizi ase

Hadi masista du tunagombania nao mihogo siku hizi ,


Wakati tuliwazoea wakinywa juice wanaacha nusu kwenye glass wakila zege wanabakisha vichips robo kwenye sahani..

Lkn nawashauri mwanafunzi hapaswi kula vyakula vya wanga migumu kama mihogo mida ya usiku ,mwanafunzi yuwapaswa kula vyakula vyepesi usiku ili akiamka asubuhi akili iwe sharp ,kuwe na kiwango cha kuingiza wanga mwilini .
Mkuu, hivi kale kamsemo maarufu vipi huko mtaani kwenu bado kana sikika.
Walikua wanasema 'Laki si pesa'.
 
Nen
Leo mida ya saa mbili usiku nilikuwa natembea hii njia ya CBE lakini niliyoyaona nilistaajabu,ama kweli ukistaajabu ya musa utayaona ya firauni.


Nimekuta masista du wa chuo cha CBE wakipanga foleni huku wakigombania mihogo saa mbili usiku.


Kwa jinsi walivyo utaona ni matawi ase kweli mwaka huu tunabana matumizi ase

Hadi masista du tunagombania nao mihogo siku hizi ,


Wakati tuliwazoea wakinywa juice wanaacha nusu kwenye glass wakila zege wanabakisha vichips robo kwenye sahani..

Lkn nawashauri mwanafunzi hapaswi kula vyakula vya wanga migumu kama mihogo mida ya usiku ,mwanafunzi yuwapaswa kula vyakula vyepesi usiku ili akiamka asubuhi akili iwe sharp ,kuwe na kiwango cha kuingiza wanga mwilini .

Acha ulimbukeni wewe nani asiyekula mihogo nchi hii,hebu nenda pale Mihogo beach karibu na Coco Beach ukaone misururu ya magari ilivyopanga watu wakila mihogo hii hii unayoinanga
 
Leo mida ya saa mbili usiku nilikuwa natembea hii njia ya CBE lakini niliyoyaona nilistaajabu,ama kweli ukistaajabu ya musa utayaona ya firauni.


Nimekuta masista du wa chuo cha CBE wakipanga foleni huku wakigombania mihogo saa mbili usiku.


Kwa jinsi walivyo utaona ni matawi ase kweli mwaka huu tunabana matumizi ase

Hadi masista du tunagombania nao mihogo siku hizi ,


Wakati tuliwazoea wakinywa juice wanaacha nusu kwenye glass wakila zege wanabakisha vichips robo kwenye sahani..

Lkn nawashauri mwanafunzi hapaswi kula vyakula vya wanga migumu kama mihogo mida ya usiku ,mwanafunzi yuwapaswa kula vyakula vyepesi usiku ili akiamka asubuhi akili iwe sharp ,kuwe na kiwango cha kuingiza wanga mwilini .

Kama sijakosea nadhani mwezi uliopita au miwili tu iliyopita kuna ' Mdau ' mmoja alikuja na ' uzi ' wenye Content hii hii kama yako binafsi nilidhani ni ' masihara ' ila kwakuwa na Wewe leo ' umetiririka ' nayo basi nimeiamini 100%. Hata hivyo ukweli ni kwamba tokea ' Mukulu Bilanga ' atawazwe mwaka jana amebadilisha na kuifuta ' mirija ' mingi ya Fedha ambao Watu wengi wenye ' nyadhifa ' zao huko Serikalini walikuwa wanazipiga kisha walikuwa wanakimbilia sana kwa Mademu wa Vyuoni na siyo hicho tu cha CBE Mkuu bali karibia Vyuo Vyote na ' kuwahonga ' Mabinti huku wakiwapangia Vyumba, Nyumba na hadi kuwanunulia Magari na kuwahudumia kwa kuwapa ' mitonyo ' ya maana ila baada ya ' Upepo ' kugeuka na hali kuwa ' ngumu ' kama ilivyo sasa hao Mademu wameachwa ' solemba ' na sasa wamebakia tu kuishia maisha ya shida huku wengi wao wakihama katika zile nyumba walizopangiwa na kurudi makwao na wakihaha kuuza Vitu vyao kwa bei ya ' kutupwa ' kabisa ili waweze kujikimu kimaisha. Na hapo bado Mkuu mbona wataomba ' po! '. Wewe hushangai tu kuwa siku hizi ni rahisi mno kukubaliwa na Demu tena yule ambaye zamani alikuwa akikudharau na kukuona labda huna Pesa? Tulio jua ' kusevu ' vijihela vyetu japo ni vya ' ngama ' sasa hivi ' tunawabandua ' hadi ' tunajihurumia '.
 
mm huku kila napotoka kufanya mazoezi sasa napishana na wadada tena first year wanatoka gengeni kununua matembele siku nyingine chainizi tena wanabeba mikononi bila hata ya mfuko hii ni wiki sasa kila siku.sasa first year mambo yameishabana hivo mara hii daahh yaani km wanaenda kulisha sungura kumbe wao.saaa kesho mmoja wapo nimepanga niendee nae buchani.kifuatacho ITV tupambe
 
Leo mida ya saa mbili usiku nilikuwa natembea hii njia ya CBE lakini niliyoyaona nilistaajabu,ama kweli ukistaajabu ya musa utayaona ya firauni.


Nimekuta masista du wa chuo cha CBE wakipanga foleni huku wakigombania mihogo saa mbili usiku.


Kwa jinsi walivyo utaona ni matawi ase kweli mwaka huu tunabana matumizi ase

Hadi masista du tunagombania nao mihogo siku hizi ,


Wakati tuliwazoea wakinywa juice wanaacha nusu kwenye glass wakila zege wanabakisha vichips robo kwenye sahani..

Lkn nawashauri mwanafunzi hapaswi kula vyakula vya wanga migumu kama mihogo mida ya usiku ,mwanafunzi yuwapaswa kula vyakula vyepesi usiku ili akiamka asubuhi akili iwe sharp ,kuwe na kiwango cha kuingiza wanga mwilini .
Tatizo mkopo mkuu.

Hawajapata washike adabu yao.
[emoji16] [emoji16] [emoji95] [emoji95] [emoji379]
 
Waulize na wale maofisa wa BANDARI na TRA waliokuwa wanakula lunch KEMPISKY HOTEL,je siku hizi wanaenda?
 
Leo mida ya saa mbili usiku nilikuwa natembea hii njia ya CBE lakini niliyoyaona nilistaajabu,ama kweli ukistaajabu ya musa utayaona ya firauni.


Nimekuta masista du wa chuo cha CBE wakipanga foleni huku wakigombania mihogo saa mbili usiku.


Kwa jinsi walivyo utaona ni matawi ase kweli mwaka huu tunabana matumizi ase

Hadi masista du tunagombania nao mihogo siku hizi ,


Wakati tuliwazoea wakinywa juice wanaacha nusu kwenye glass wakila zege wanabakisha vichips robo kwenye sahani..

Lkn nawashauri mwanafunzi hapaswi kula vyakula vya wanga migumu kama mihogo mida ya usiku ,mwanafunzi yuwapaswa kula vyakula vyepesi usiku ili akiamka asubuhi akili iwe sharp ,kuwe na kiwango cha kuingiza wanga mwilini .
 
Ulitaka wale burger ama pizza au
Hali ngumu lazima washindie mihogo na maji....siku iende

OVA
Leo mida ya saa mbili usiku nilikuwa natembea hii njia ya CBE lakini niliyoyaona nilistaajabu,ama kweli ukistaajabu ya musa utayaona ya firauni.


Nimekuta masista du wa chuo cha CBE wakipanga foleni huku wakigombania mihogo saa mbili usiku.


Kwa jinsi walivyo utaona ni matawi ase kweli mwaka huu tunabana matumizi ase

Hadi masista du tunagombania nao mihogo siku hizi ,


Wakati tuliwazoea wakinywa juice wanaacha nusu kwenye glass wakila zege wanabakisha vichips robo kwenye sahani..

Lkn nawashauri mwanafunzi hapaswi kula vyakula vya wanga migumu kama mihogo mida ya usiku ,mwanafunzi yuwapaswa kula vyakula vyepesi usiku ili akiamka asubuhi akili iwe sharp ,kuwe na kiwango cha kuingiza wanga mwilini .
 
nenda kisiwa cha ukerewe, mihogo ndo chakula kikuu kwao, miaka nenda rudi, upate ule muhogo uliooza nyie mnaita makopa, raha sana
 
Leo mida ya saa mbili usiku nilikuwa natembea hii njia ya CBE lakini niliyoyaona nilistaajabu,ama kweli ukistaajabu ya musa utayaona ya firauni.


Nimekuta masista du wa chuo cha CBE wakipanga foleni huku wakigombania mihogo saa mbili usiku.


Kwa jinsi walivyo utaona ni matawi ase kweli mwaka huu tunabana matumizi ase

Hadi masista du tunagombania nao mihogo siku hizi ,


Wakati tuliwazoea wakinywa juice wanaacha nusu kwenye glass wakila zege wanabakisha vichips robo kwenye sahani..

Lkn nawashauri mwanafunzi hapaswi kula vyakula vya wanga migumu kama mihogo mida ya usiku ,mwanafunzi yuwapaswa kula vyakula vyepesi usiku ili akiamka asubuhi akili iwe sharp ,kuwe na kiwango cha kuingiza wanga mwilini .
Kilichokushangaza ni mihogo ama ni wanafunzi kugombania?? Mihogo sio chakula??? Ungejua kina virutubisho na ni moja kati ya vyakula vyenye kuongeza nguvu mwilini ama ulitaka wale chips wapate magonjwa ya presha na mafuta kuziba arteries??
Ustaarabu sio kula sausage na chips ama mapiza ndugu kama ni mwanaume ndo kuja jogoo kupunguza nguvu za kuwika bure kisa kupendwa vyakula vya mabei na kujiona ndo utajiri na ufahari kuona ndo ustaarabu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom