Niliyoyaona kwenye movie ya SUMU

Niliyoyaona kwenye movie ya SUMU

bongo muvi huwa ni mbovu kanumba ndio aliijuliaila rekebisha haya==>
sio kila askari anapigiwa saluti mfano huwezi kumpigia saluti koplo hata kama amekuzidi cheo.
nguo za askari huwa wanakuwa na sare zaidi ya mbili
kitambo sana mkuu
 
Askari wa cheo cha chini hajampigia cheo wa juu hilo moja pili jamaa wanahima mpaka wanainama kama wanatwanga vile hao askari then uniform sawa kuna aina 7 za uniform za polisi na nazijua zote ila pamoja na utofauti ila nembo ya jeshi la polisi ni lile lile sio wao nembo ya kwenye og tofauti na police suti
hahahaa eti wanahima kama wanatwanga hao ingebidi wapige kwanza kwata wiki kadhaa halafu nahisi walikua wanaenda kwenye mitumba wanatafuta kofia ndo maana nembo hazifanani
 
Movie za bongo miyeyusho,kuna moja mke wa jamaa kaenda safari Africa kusini ,safari ya wiki mbili,ile tu anaondoka jamaa kaanza mahusiano na housegirl,akampa mimba,ndani ya wiki mbili mke anarudi house girl kashajifungua tayari
Hahahahahahahahha
 
Harafu mbona kama tumesahau movie zetu jini anagonga mlango kuingia ndani au nazi inaanguka kwenye mpera[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Mi niliona moja jamaa alikuwa kwenye pikipiki kuna mtu akatokeza kwa mbele akamminia risasi nyingi mno ila cha kushangaza jamaa alipaki pikipiki na stand akaweka ndo akadondoka chini.
Hahahahahaha hivi wenzetu huwawanafanayaje
 
Waigizaji wa Bongo Movies Hawatoacha kulalamika kuwa movie hazifanyi vizuri, wakati wanatengeneza vitu visivyo na ubora.
 
Wenzetu mbele hasa Hollywood huwa kuna kampuni inayotengeneza na kusambaza hizo vitu kuanzia Uniform za askari, Pesa bandia, Bunduki aina Zote na vikororo vingine
Kumbe wanatumia pesa bandia utakuta briecase minote kibao ila sasa tunatumia og vipi kuhusuile tomato
 
Kumbe wanatumia pesa bandia utakuta briecase minote kibao ila sasa tunatumia og vipi kuhusuile tomato
Huko uzunguni hawatumii tomato, wanachanganya Corn syrup na Red food coloring, inakuwa kama the real blood
 
Bongo movie wameteka maigizo ya madogo mashuleni wao wakayaleta kwa tv ila wakitaka mtu mwenye ndevu wanampata sio kuvhora masizi tena. Bongo director ni yule wa Girlfriend hawa wengine waacheni wajisifie walikuaga waigizaji utotoni na matokeo yake wanaigizia watoto tuangalie watu wakubwa.
Wangejifunza kwa Sultan, movie sio maigizo tuu je script zinaandikwa, au wanaigiza kwa kuongea ki free style tuu.?
 
Back
Top Bottom