Niliwakomesha manka wanne. kamwe hawatanisahau

Niliwakomesha manka wanne. kamwe hawatanisahau

Sio swala la kuuliza wale watoto wazuri kama mtani wangu Depal [emoji846]
Kuna mmoja alikua mwalimu wangu alikua ananipa madaftari nimbebee afu tunaongozana kupanda ngazi kwenda ofisini, mi niko nyuma yake...[emoji23]

Nilikua nachanganyikiwa[emoji23]
 
Kwani ilikuwa vibaya hao manka kukueleza mipango yao? Au walikuwekea bunduki uwape mitaji ya kufanikisha hiyo mipango? Actually naungana na Depal kukulaumu kwa uliyofanya kwa wazazi wa hao manka na ndugu zao. Ulitakiwa kudeal na hao manka kwa sababu hao ndo waliokuwa target yako. Hao wengine uliowagharimu ni ujinga wako tu wala sio sifa!
Na huwez mfanyia ubaya mtu ambaye amekuambia mipango yake unamfinyia mtu ubaya kama amekufanyia ubaya

Labda hap wanawake walimsaliti lakin mtu anakuelezea mipango yake unamfanyia kitu kibaya hivyo alafu unapata faida gani, alafu unaanzisha uzi kwa kujisifu unajua watu wanaupeo mdogo sana
 
Na huwez mfanyia ubaya mtu ambaye amekuambia mipango yake unamfinyia mtu ubaya kama amekufanyia ubaya

Labda hap wanawake walimsaliti lakin mtu anakuelezea mipango yake unamfanyia kitu kibaya hivyo alafu unapata faida gani, alafu unaanzisha uzi kwa kujisifu unajua watu wanaupeo mdogo sana
Hili jamaa ni zero brain kwa sababu hajafanyiwa ubaya wowote na hao manka. Na mbususu huenda alikula za wote. Sasa mkiwa faragha kama hamzungumzii mipango yenu ya baadaye mnakuwa mnazungumzia nini? Ulijiweka weka kwao wakakuona bonge la future husband kumbe alikuwa kunguru! Ndio maana anaonekana hopeless. Nature ya wale watu ni kusaka maisha. Huenda huyu jamaa hakuwa mrengo huo ndio maana alipata makasiriko bila sababu na akawachukia hao manka na ukanda wao
 
nilimjibu kuwa pale kalivari yote yalikwisha hakuna uchawi wala laana yoyote, bwana wetu yesu kristo alishatuokoa............
🤣🤣
 
Tunawapenda Hivyo hivyo hao kina manka na hatuna habari na mtu hao ndio mabinti wa kiisrael na wakiebrania kwa ukanda huu afrika mashariki na kati na ukanda wote wa cecafa!!!
 
Unazingua


Kisasi uwa ni cha mtu mmoja.
Deal nae aliyekukorofisha.. sio uingize mpk wazazi wake na nduguze.

Umepata nini sasa katika hayo uliyofanya?
Hujawahi sikia habari za milimani eehee? Mkitupiwa vitu, mseme binadamu wabaya, wakati wachokonozi ni nyie wenyewe
Mtu anayemwamini Yesu na kushika sheria zake halogwi
 
Tunawapenda Hivyo hivyo hao kina manka na hatuna habari na mtu hao ndio mabinti wa kiisrael na wakiebrania kwa ukanda huu afrika mashariki na kati na ukanda wote wa cecafa!!!
WAEBRANIA hawanywi damu acha ujinga.
 
Wanawake wanapenda uongo uongo tu nenda nao tu taratibu na single mother watakuwa wengi watu wanapotea kinoma ..😂😂

Ukijulikana kwamba una pesa watanasa sana ..
 
Una utovu wa nidhamu dogoo!!huwezi wezana na kina manka wewe nenda kwa wandengereko huko!!!
Si nimesema ukweli na imeandikwa
Kumbukumbu la Torati 12:16
[16]Lakini msiile damu; imwageni juu ya nchi kama maji.
Only ye shall not eat the blood; ye shall pour it upon the earth as water.
Unawaitaje WAEBRANIA wanaokunywa damu?
 
Huyu Manka kilaza [emoji1787]
Ni Manka wa Kaskazini ipi? Maana Kaskazini ina matawi mob.

Hata hamjaonana tayari anampa maza wake simu?? Serious [emoji23][emoji23]
[emoji1787][emoji1787]atakuwa manka wa kuchora[emoji1787]au wamaboksi[emoji1787]
 
Back
Top Bottom