Niliwahi kuachwa kisa kumtania mchumba

Niliwahi kuachwa kisa kumtania mchumba

Labda kama mahusiano yenu yamefikia hatua anaweza hata ile kujamba mbele yako, vinginevyo kumfananisha na mkubwa ben inahitaji uwe ushapata mwingne wa sipeya
Mwenzangu mi huwa tunashindana kujamba kabisa!!!
lakini hawezi kunitania hivyo aisee
 
Mwenzangu mi huwa tunashindana kujamba kabisa!!!
lakini hawezi kunitania hivyo aisee

Kwenye mapenzi mkiwa siriaz sana hayadumu.

Alaf ni kwanin wanawake huw mnapenda mwanaume wa kuwaumiza angalau hata mara 1 kwa wik?

Maana ukitaka mwanamke akuache km jiwe maliza mwaka ukimtendea mema bila kumuumiza hata kdg

Aiseeee utajuta
 
Kwenye mapenzi mkiwa siriaz sana hayadumu.

Alaf ni kwanin wanawake huw mnapenda mwanaume wa kuwaumiza angalau hata mara 1 kwa wik?

Maana ukitaka mwanamke akuache km jiwe maliza mwaka ukimtendea mema bila kumuumiza hata kdg

Aiseeee utajuta
Kuumiza kivipi??

Hapana bwana mate ndo mema ni mbolea ya mahusiano
 
Kuumiza kivipi??

Hapana bwana mate ndo mema ni mbolea ya mahusiano


Ukijitahidi kuwa mwema sana na kujali kwa mwanamke kiasi kwamba akakosa jambo lolote la kulalamika kuhusu wewe umemkosa tyal unaibiwa na wanaojua kumcheat
 
Ukijitahidi kuwa mwema sana na kujali kwa mwanamke kiasi kwamba akakosa jambo lolote la kulalamika kuhusu wewe umemkosa tyal unaibiwa na wanaojua kumcheat
Jamani sio kweli kabisa!.
Amani na kutendeana mema ni nguzo muhimu sana.

Ukiona mwanamke ana ku cheat jua kuna tatizo kwa sababu sisi wanawake ni wepesi sana kuridhika na mtu tukipendwa!.
 
kwema ndugu zangu? nilichokifahamu ni kuwa wanawake wanapenda sana utani na kutania, ila wao hawapendi kutaniwa... hawapendi kabisa.

enzi nikiwa kijana mdogo nakumbuka niliachwa na mchuchu ambaye tulipendana... sababu kuu ilikuwa si kubwa sana... bali siku hiyo nilimtania na nikamkazia sana kuwa amefanan na Hayati Mkapa kwa sura, yaani mpaka nikawa najua huenda ni baba yake mdogo...

na nikakazia huku nacheka sana... aisee alini mind na ukazuka ugomvi mkubwa sana uliopelekea kununiana na kuachana. nacheka sana nikikumbuka.

happy sunday
Aliona umemfananisha na wanaume
 
Huyo alikua hakupendi mkuu, hizi piss zikipenda hua hazikuachi... hata zikufumanie laivu alafu ukifuka geto ukatae kwamba yule haukua wewe kesi inaisha...🤣
Mwanamke anaweza kukusamehe kwa kosa la kumsaliti ikiwa tu utajitetea kupitiwa na shetani na kujishangaa uliwezaje kutembea na mwanamke asie mfikia yeye kwa chochote ila hawezi kuvumilia unapo utweza na kuushusha muonekano wake.
 
Jamani sio kweli kabisa!.
Amani na kutendeana mema ni nguzo muhimu sana.

Ukiona mwanamke ana ku cheat jua kuna tatizo kwa sababu sisi wanawake ni wepesi sana kuridhika na mtu tukipendwa!.


Japo Kuridhika hiyo nakubali mwanamke akiridhika nawew hata ukimcheat akakufumania kabisa unaweza ukakataa kama siyo wewe bali amekufananisha na ukamshika mkono mkaenda nyumban kwa amani na furaha tele (TATIZO MPAKA UMFIKISHE HATUA HII AWE AMEPENDA YEYE). ndy maana ni wehu kugombania mwanamke na ME mwenzio
 
Mmoja aliniacha ila mwingine niliitwa mpaka na wazee wake😂😂

Shida ni kwamba mimi ukimind nitazidi kucheka hata kinafikii...
 
Mimi nilikuwa nikiimba ananicheka nilishindwa🙌🏾

Jamaa hakutaka kukisifia hata kinafiki... alitakiwa akuite Shania Twain.... Whitney Houston wa bongo, au Gloria Estefan.. just to make you happy..
Na kukushangilia sana. Maisha bila unafiki hayaendi.... 😊
 
Kuhusu kutania hii jinsia niliacha pale nilipomtania binti fulani hivi akaniokotea mawe.

Nina matani mabaya sana na yale ambayo yanagusa ukweli ndani yake, tena nayatoa huku nacheka. Hadi kuna binti mmoja aliwahi kuniambia asiyekuzoea atapata shida. Ila shida nilipata mimi kwa kushikiwa mawe​
 
Back
Top Bottom