Niliwaambia Trump atashinda baada ya Clinton Email scandal!

Niliwaambia Trump atashinda baada ya Clinton Email scandal!

With Trump we believes.
Make the America great again
America ilikuwa imeanza kudharauliwa mpaka na Tanzania
Obama ni thaifu kweli kweli waafrika wanamkataa waziwazi kwa ueneza ushoga!!
 
Trump ana ZERO chance ya kushinda uraisi and he will lose in the biggest landslide, ni mbululaz tuu wanaofikiri Trump anaweza kushinda uraisi

Mzee Koba,Trump analamba maisha,subiri uone...

Hillary ni crooked
 
Make the America great again
America ilikuwa imeanza kudharauliwa mpaka na Tanzania
Obama ni thaifu kweli kweli waafrika wanamkataa waziwazi kwa ueneza ushoga!!
Acha ujinga wewe, America is better and stronger baada ya Obama kuwa President tuulize sisi tunaokaa huku, achana na story za facebook huku bata tuu mishahara mikubwa, cheap oil ,kazi za kumwaga unemployment rate 4.9% etc dharau peleka kwa Magufuli sio USA
 
Usije ukajidanganya hvyo ndugu...kama unakmbuka george w. Bush alishndaje uchaguz wa awamu ya pili kipnd kile utakua utaelewa ninachokisema..

Mkuu mtu hajawahi kufika hata Dar wewe una mwambia ya mmarekani. Tabia yabkuumiza watu vichwa sio nzuri mkuu.
 
Acha ujinga wewe, America is better and stronger baada ya Obama kuwa President tuulize sisi tunaokaa huku, achana na story za facebook huku bata tuu mishahara mikubwa, cheap oil ,kazi za kumwaga unemployment rate 4.9% etc dharau peleka kwa Magufuli sio USA
We unajua mi naishi wapi? Tuwe wakweli kipindi cha bush hakuna Rais aliyempita kwa kuwa strong duniani mpaka anamaliza muda wake

Lakini Obama ni weak sana ameruhusu democracy kupitiliza !!
Mpaka Putin anakuwa strong na Russia yake haaaah alafu unabisha wewe!!

Hivi trump akiingia unategemea atukanwe na watu weak kama Mugabe ?
Kama umtaki trump wewe tulia tu dawa ikuingie
 
Marekani sio vikaratasi vinatumika kupiga kura. Na wala akina jecha hawana nafasi kule
 
Russia Russia...

Plse, keep off..!! Putin, keep off.. stop this game..!!

FBI, CIA, are watching you Putin... keep ur nose off..!!
 
We unajua mi naishi wapi? Tuwe wakweli kipindi cha bush hakuna Rais aliyempita kwa kuwa strong duniani mpaka anamaliza muda wake

Lakini Obama ni weak sana ameruhusu democracy kupitiliza !!
Mpaka Putin anakuwa strong na Russia yake haaaah alafu unabisha wewe!!

Hivi trump akiingia unategemea atukanwe na watu weak kama Mugabe ?
Kama umtaki trump wewe tulia tu dawa ikuingie
hahahaa yaani wrecking the Economy na kuanzisha mivita isiyo na tija ndio strong umechelewa sana wewe, US sio bongo eti Raisi anaruhusu demokrasi au no kama Magufuli, huku sheria zinafanya kazi na kumtukana mtu sio kosa na president is not above the law anatukanwa kama kawa,President anatukanwa na kuzomewa kila siku na sio issue,huyo Bush katukanwa sana na kina Gadaffi,Mugabe,Ahmadinejad etc tena ndani ya US,na huyo Putin kapigwa sanctions na Obama mwaka wa pili sasa nchi iko kwenye recession....huijui US wewe
 
Sisitimu ya huko haitakubali tirampu aingie hapo nyumba nyeupe. Au akishinda, anaondolewa kama Kenedi. Marekani ingekua salama zaidi kama Ben Sanders angeshinda, I admire that man, ni kichwa haswa. Ila Bora mara kumi elfu, Hilary kuliko Trump.
 
Back
Top Bottom