I like his confidencesince day one on the race to the The White House the person who showed the sense of being the President is Donald Trump!!!!!!! his confidence, his fame, his personality....... there is no doubt that the man he is on way to the white house
Ungetoa comment hii kwa TZ ungekuwa unasakwa kwa uchocheziSiwapendi democratic kwa sababu ni mawakala wa shetani wakiongozwa na Obama
Kweli kabisa maana mtukufu yohana wa chato hana utaniUngetoa comment hii kwa TZ ungekuwa unasakwa kwa uchochezi
Hapo ndio yule mama ataangukia mueleka!!Make America Great Again
Wewe acha uongo Trump anaweza ishutua DuniaTrump ana ZERO chance ya kushinda uraisi and he will lose in the biggest landslide, ni mbululaz tuu wanaofikiri Trump anaweza kushinda uraisi
You don't know American politics kaa kimyaWewe acha uongo Trump anaweza ishutua Dunia
We ndio ujui wewe ni kama nani wamarekani hawawezi kuwa na vichwa vya panzi kama wewe unapopina jambo njoo na argument lasivyo utaonekana mjinga!!!You don't know American politics kaa kimya
Mimi napiga kura wewe na kichwa chako cha panzi hupigi mbona nibishane na wewe mbululazWe ndio ujui wewe ni kama nani wamarekani hawawezi kuwa na vichwa vya panzi kama wewe unapopina jambo njoo na argument lasivyo utaonekana mjinga!!!
Poll ya kura ya maoni imekuwa ikiongezeka kwa Trump na kushuka kwa Hillary kila week alafu bado unabisha
Anything can happen in 2016 Us election
Florida sio TexasWamestaarabika eeh? Kamuulize AL Gore alifanywa nini na George Bush uchaguzi wa Urais kule kwenye jimbo la Jebb Bush(Texas)
[emoji87] [emoji87] [emoji87]Ushindi wa Clinton utakua kama ule wa Sheni
tuelezee mkuuUsije ukajidanganya hvyo ndugu...kama unakmbuka george w. Bush alishndaje uchaguz wa awamu ya pili kipnd kile utakua utaelewa ninachokisema..
niambie ilivyokua mkuuWamestaarabika eeh? Kamuulize AL Gore alifanywa nini na George Bush uchaguzi wa Urais kule kwenye jimbo la Jebb Bush(Texas)