Kama urusi katia maguu kwenye huu uchaguzi basi trump atashinda alafu urusi na marekani watakuwa washirika wakuu dunianiani!
Unaisi Marekan kuna usisiem na uchadeeamaClinton atashinda hata kwa kuiba kura mkuu...
Soma comment zote kwe hii post utaelewaUnaisi Marekan kuna usisiem na uchadeeama
Asante Mkuu Tatizo watu wanais Marekan ni kama TzClinton kushinda labda wamkodi jecha
Yaan issue ya foreign policy ndo itamnyima nchi huyu jamaa......kote kazngua ila sera za mamb ya nje ndo kawakera american thinktanksDunia hawezi kumpa nchi huyu mtu ana mapungufu mengi. Amiri Jeshi Mkuu ya Foreign Policy zinamsumbua sana. Blacks na Mexican watamliza huyu bwana. Anatapatapa sasa kutafuta kura zao lakini ameshalikoroga sana. Clinton atachukua nchi.
NshasomaSoma comment zote kwe hii post utaelewa
Bado tu hujaelewa!Nshasoma
Kama mlivyompa Magufuli ndicho kitakachotokeaDunia hawezi kumpa nchi huyu mtu ana mapungufu mengi. Amiri Jeshi Mkuu ya Foreign Policy zinamsumbua sana. Blacks na Mexican watamliza huyu bwana. Anatapatapa sasa kutafuta kura zao lakini ameshalikoroga sana. Clinton atachukua nchi.
Trump wameanza kumuelewa kuna habari flani jana niliona kwenye The Guardians wametoa kwenye New York Post ndio nikajua kuwa trump si mtu wa mchezo na anajua anachokifanya"Asante Mkuu Tatizo watu wanais Marekan ni kama Tz
Lakini ameanza kulegeza msimamo sasa hivi awashambulii sana waamiajiDunia hawezi kumpa nchi huyu mtu ana mapungufu mengi. Amiri Jeshi Mkuu ya Foreign Policy zinamsumbua sana. Blacks na Mexican watamliza huyu bwana. Anatapatapa sasa kutafuta kura zao lakini ameshalikoroga sana. Clinton atachukua nchi.
Nshasoma
Yaan issue ya foreign policy ndo itamnyima nchi huyu jamaa......kote kazngua ila sera za mamb ya nje ndo kawakera american thinktanks
Hujui international politicsurusi hana na hawezi kuwa na ushawishi wowote kwenye siasa za marekani
Marekani kwa sasa haipo tayari kuongozwa na rais mwanamkeDunia hawezi kumpa nchi huyu mtu ana mapungufu mengi. Amiri Jeshi Mkuu ya Foreign Policy zinamsumbua sana. Blacks na Mexican watamliza huyu bwana. Anatapatapa sasa kutafuta kura zao lakini ameshalikoroga sana. Clinton atachukua nchi.
Dt anashindaBado tu hujaelewa!
Waambie hawa vijana wa sisiem naona kitu kidogo kama icho wanabisha sanaTrump wameanza kumuelewa kuna habari flani jana niliona kwenye The Guardians wametoa kwenye New York Post ndio nikajua kuwa trump si mtu wa mchezo na anajua anachokifanya"
Five reasons Donald Trump is a more effective orator than you think