Nilivyonusurika kuuawa baada ya kwenda kupora ardhi ya maskini huko Katavi

Nilivyonusurika kuuawa baada ya kwenda kupora ardhi ya maskini huko Katavi

G

guest-1787677786

Guest
Nimeangalia document zangu hapa nilizofoji majina ya watu ili nimililoshwe ardhi ikanikumbusha hii kitu.

Tukio hili ni la kweli na lilinitokea mwenyewe miaka ya 2006.

Nikiwa kijana mdogo na Nikiwa nimemaliza chuo kikuu mwaka 2006, nikaajiliwa serikalini nikiwa zonal ya ofisi yetu pale Mbeya Mjini.

Kazi yangu ya kwanza ilikuwa ni kwenda field kufanya kazi ya kupima, kutambua maeneo na kuandaa mpango wa matumizi bora ya ardhi na kupanga "MATUMIZI BORA YA ARDHI" kufuatana na sheria za ardhi.

Kazi hii ilinipeleka hadi Wilaya ya Mpanda sasa mkoa wa Katavi na katika kijiji kimoja kinaitwa "KAPANGA" kipo tarafa ya Mwese au kata ya Mwese kama nitakuwa nimesahau wilaya ya Mpanda sasa Tanganyika mkoa wa Mpanda sasa Katavi.

Tulifanya Kazi kwa uaminifu lakini binafsi niliona fursa ambayo ndio chanzo cha kisa changu cha kunusurika kufa pamoja na baadhi ya matajiri wa pale Mpanda Mjini.
623196552c974e19a40b767183bc5d26.jpg


Itaendelea baada ya muda.
 
Nimeangalia document zangu hapa nilizofoji majina ya watu ili nimililoshwe ardhi ikanikumbusha hii kitu.

Tukio hili ni la kweli na lilinitokea mwenyewe miaka ya 2006.

Nikiwa kijana mdogo na Nikiwa nimemaliza chuo kikuu mwaka 2006, nikaajiliwa serikalini nikiwa zonal ya ofisi yetu pale Mbeya Mjini.

Kazi yangu ya kwanza ilikuwa ni kwenda field kufanya kazi ya kupima, kutambua maeneo na kuandaa mpango wa matumizi bora ya ardhi na kupanga "MATUMIZI BORA YA ARDHI" kufuatana na sheria za ardhi.

Kazi hii ilinipeleka hadi Wilaya ya Mpanda sasa mkoa wa Katavi na katika kijiji kimoja kinaitwa "KAPANGA" kipo tarafa ya Mwese au kata ya Mwese kama nitakuwa nimesahau wilaya ya Mpanda sasa Tanganyika mkoa wa Mpanda sasa Katavi.

Tulifanya Kazi kwa uaminifu lakini binafsi niliona fursa ambayo ndio chanzo cha kisa changu cha kunusurika kufa pamoja na baadhi ya matajiri wa pale Mpanda Mjini.
View attachment 3461528

Itaendelea baada ya muda.
Mwendelezo uko wapi?
 
hii hadithi nikiikumbuka naumia sana mkuu lile jambo tulilotaka kufanyia wananchi lilituweka pabaya sana siamini kama hivi sasa tupo hai
siwezi msahau yule MZEE BUNGUZEZE alivyokufanyia mm sikuwa na jinsi ilibidi nilipe fidia kubwa sana ndio ikawa pona yangu
 
Back
Top Bottom