Nilistuka kumuona nyoka yuko ndani kwangu, pembeni ya mlango wa kutokea nje!


NAHUJA

NAHUJA

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
21,491
Likes
24,942
Points
280
NAHUJA

NAHUJA

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
21,491 24,942 280
Heri ya mwezi mpya wa Novemba, 2017 wanajf.

Jana muda wa saa mbili usiku nilistuka kumuona nyoka yuko ndani kwangu, pembeni ya mlango wa kutokea nje!

Nyoka wa kimo cha kati, mweusi.

Nimeshangaa amepitia wapi na hali milango imefungwa, amewezaje kupita kwenye vigae na hali vigae vinateleza.

Niliogopa na hata kuchanganyikiwa!

Mungu mkubwa, ninaishi vizuri na majirani zangu waliweza kunisaidia kumuua!!!
Nimelala nastuka nastuka namuona kama vile ananipandia kitandani.

Naomba mnisaidie ushauri na kinga ya kuzuia huyo "ndudu" asiingie tena ndani na hali sioni sehemu ya kumuwezesha kupenya hadi ndani.
 
M

Ms mol

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2017
Messages
1,371
Likes
1,416
Points
280
M

Ms mol

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2017
1,371 1,416 280
Alichosema aggyjay ndio majibu sahihi... Lala na pakiti ya chumvi kitandani akija fungua mmwagie atakufa SAA hiyohiyo
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
11,498
Likes
7,442
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
11,498 7,442 280
Haya, wahuja chwi? Kama ni hivyo, tulia tu. Haji mwingine ila huyo mwenye hiyo nyumba mkono wa kulia unapotoka home, ukimwona msalimie kwa sauti kuubwa kila siku asubuhi.
 
M

Ms mol

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2017
Messages
1,371
Likes
1,416
Points
280
M

Ms mol

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2017
1,371 1,416 280
Pole sana!

Naelewa ulivyoogopa niliwahi kukuta nyoka pembeni kidogo ya kitanda.daaah
 
sinajinasasa

sinajinasasa

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
947
Likes
1,137
Points
180
sinajinasasa

sinajinasasa

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
947 1,137 180
Heri ya mwezi mpya wa Novemba, 2017 wanajf.

Jana muda wa saa mbili usiku nilistuka kumuona nyoka yuko ndani kwangu, pembeni ya mlango wa kutokea nje!

Nyoka wa kimo cha kati, mweusi.

Nimeshangaa amepitia wapi na hali milango imefungwa, amewezaje kupita kwenye vigae na hali vigae vinateleza.

Niliogopa na hata kuchanganyikiwa!

Mungu mkubwa, ninaishi vizuri na majirani zangu waliweza kunisaidia kumuua!!!
Nimelala nastuka nastuka namuona kama vile ananipandia kitandani.

Naomba mnisaidie ushauri na kinga ya kuzuia huyo "ndudu" asiingie tena ndani na hali sioni sehemu ya kumuwezesha kupenya hadi ndani.
Huyo nyoka alivyokuingia ulijisikiaje? Mbona mlango wenyewe hukuufunga yaani sitaki nataka, nyoka mzuri mweusi saizi ya kati
 
NAHUJA

NAHUJA

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
21,491
Likes
24,942
Points
280
NAHUJA

NAHUJA

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
21,491 24,942 280
mwaga mafuta taa kuzunguka eneo lako na mlangoni..pia kama mlango wako una penyo chini weka tambaa kuzibia..
pia if ni mambo ya kishirikina ombea yumba yako
aggyjay chini hakuna upenyo! ila mie kwa imani yangu ya kanisa katoliki nilichofanya nilinyunyizia maji ya Baraka nyumba nzima
 

Forum statistics

Threads 1,215,364
Members 463,166
Posts 28,544,852