mshipa
JF-Expert Member
- Jun 16, 2015
- 12,406
- 23,235
Clouds wamemtupa naona wasafi wanataka mrudishaJamaa kapotelea wapi aisee, au ndio hivyo anaimba sana promo wanapewa wengine?
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaha fundi sana dogo huyo hapo utasema alinitungia mimibongo flavour chache zenye maana lakini zinazokosa promo kama ya nyegezi
Sent using Jamii Forums mobile app
the guy is so talented kuanzia mashairi mpaka sauti..!!Jamaa kapotelea wapi aisee, au ndio hivyo anaimba sana promo wanapewa wengine?
Sent using Jamii Forums mobile app
the guy is so talented kuanzia mashairi mpaka sauti..!!
Maybe promo wanagaiana wana kwa wana,
YEA ITAKUWA HIVYO..JAMAA ANAJUAthe guy is so talented kuanzia mashairi mpaka sauti..!!
Maybe promo wanagaiana wana kwa wana,
KWANI CLOUDS WANA BIFU NA THT? DOGO SI NI ZAO LA THT YULE AU? NA AKICHUKULIWA NA WCB NDIO ATUSUE SASA