NILIPIZE?

NILIPIZE?

Klay King

Senior Member
Joined
Apr 3, 2019
Posts
148
Reaction score
277
Hivi kweli unakumbuka hata kujuta

Kwa ulionifanyia?

Moyoni uliguswa au ulipuuza

Na hautaki nisikia?

Hata kutuma ujumbe mfupi tu, my darling

Unikosee wewe niombe msamaha mimi,

Nashindwa hata kusema ni moyo unaniuma

Na pia uongo ni dhambi natamani urudi tena

Wewe ndo my everything sitaki geuka nyuma

Nataka kuwa nawe mamito

Nataka kuwa nawe


Ningesema nilipize

Mabaya yako nikuumize

Nawe uumie

Ninachohisi ni kupenda kwenye moyo wangu

Sina hakika na kupendwa kwenye moyo wako

Ungenifikiria hata mara moja

Japo hauna hisia nami

Nidanganye hata kwa ngoja ngoja nitasubiri

Ulikubali kwa moyo mmoja kuyajenga maisha nami

Nieleze ni wapi nlipoteleza nisiumie



Nashindwa hata kusema ni moyo unaniuma

Na pia uongo ni dhambi natamani urudi tena

Wewe ndo my everything sitaki geuka nyuma

Nataka kuwa nawe mamito

Nataka kuwa nawe

Kama ningelipa unayontenda ungeshaumia

Sitamani maumivu nayopata yaje kwako pia

Namuachia Mola anilipie

Anionyeshe fungu langu mie



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hivi kweli unakumbuka hata kujuta

Kwa ulionifanyia?

Moyoni uliguswa au ulipuuza

Na hautaki nisikia?

Hata kutuma ujumbe mfupi tu, my darling

Unikosee wewe niombe msamaha mimi,

Nashindwa hata kusema ni moyo unaniuma

Na pia uongo ni dhambi natamani urudi tena

Wewe ndo my everything sitaki geuka nyuma

Nataka kuwa nawe mamito

Nataka kuwa nawe


Ningesema nilipize

Mabaya yako nikuumize

Nawe uumie

Ninachohisi ni kupenda kwenye moyo wangu

Sina hakika na kupendwa kwenye moyo wako

Ungenifikiria hata mara moja

Japo hauna hisia nami

Nidanganye hata kwa ngoja ngoja nitasubiri

Ulikubali kwa moyo mmoja kuyajenga maisha nami

Nieleze ni wapi nlipoteleza nisiumie



Nashindwa hata kusema ni moyo unaniuma

Na pia uongo ni dhambi natamani urudi tena

Wewe ndo my everything sitaki geuka nyuma

Nataka kuwa nawe mamito

Nataka kuwa nawe

Kama ningelipa unayontenda ungeshaumia

Sitamani maumivu nayopata yaje kwako pia

Namuachia Mola anilipie

Anionyeshe fungu langu mie



Sent using Jamii Forums mobile app
Wooyooooo oooooyooo umenigusa kinoma chalii yangu yako pa1

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom