Nilimwambia Asile,Dushelele!

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,153
Points
1,195

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,153 1,195
Hodi mpaka ndani,dushelele hapa.Pata na kibwagizwo kidogo.

Nilimwambie asile
Ye alikula akavimba akaja
Mtoto mzuri aliye zaa na yule jamaa
Mwenye mahela, akaniacha na njaa
Kwenye mataa
Yeye akaniacha nalia na mola
Ali waleo nalia na Mola, ona
Yule aliye kupa wewe
Ndio kaninyina mimi
Na kama riziki anatoa yeye
Basi nita kosa mimi
Ila mola, ndio anayetoa
Tena kwa foleni hata kama niko nyuma
Nitapata lazima
Asile ana maana yule
Mimi na yule, tulipendana yele
Ale dushelele shele
Dushelele shele dushelele ooh
Ale dushelele shele

Dushelele dushelele ooh
Ale dushelele shele
Dushelele shele dushelele ooh
Ale dushelele shele
Dushele dushele waegoo ooh
 

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,153
Points
1,195

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,153 1,195
<br />
<br />
KUMBE MWENYEJI EEEEEHHH, HAYA KARIBU TENA MWENYEJI MGENI
Baada ya kuona aliesema hivyo ni nyani,nimemsamehe maana inaonekana ndio anajifunza kuongea,tafadhali mwacheni ajifunze.
Asante mkubwa.
 

Forum statistics

Threads 1,390,882
Members 528,284
Posts 34,065,125
Top