imhotep
JF-Expert Member
- Oct 13, 2012
- 61,236
- 98,456
Ati anafikiri mtu kupost lazima awe dar hahahahaaa mbavu..ya..rabi.😀😀😀Ha ha ha, wewe ni kichekesho.
Ati anafikiri mtu kupost lazima awe dar hahahahaaa mbavu..ya..rabi.😀😀😀Ha ha ha, wewe ni kichekesho.
Sasa mwanaume kujichekesha kwa mwanaume mwenzio huoni kama una ashki majnuni bin tigoAti anafikiri mtu kupost lazima awe dar hahahahaaa mbavu..ya..rabi.😀😀😀
sure......................
...kalime mananasi umeandika vumbi tu
Wazee wa kupiga ramli naona mmeingia zamu ya usikuMkuu siyo wewe sasa hivi kila Mwenye akili timamu hana hamu na DJ Mbowe
Mchawi ni kawaida kumzika mtu kabla hajafaRIP UKAWA. RIP UPINZANI!
wamempigia kura hao washamba sio sisi tunaojitambua.KURA MILION 6 SI MCHEZO LICHA YA FIGISU FIGISU
OVA
Kwa hiyo tuendelezwe na chadema sio?Sina akili za kushikiwa kwa ivo siihitaji kusimuliwa. Najua laana tuliyo nayo watanzania ni kuendelea kuongozwa na CCM. Mungu katupa akili za kutambua mema na mabaya lakini hatuzitumii na hiyo ndiyo laana yenyewe!!
Kwa nini usiwe mgombea kama unajitambua?wamempigia kura hao washamba sio sisi tunaojitambua.
Lowasa anawasumbua sana hamuishi kumtajatajawamempigia kura hao washamba sio sisi tunaojitambua.
Cha muhimu ni, ujumbe umeupata....ingawa ni mchunguTanzania kuna mambo ya ajabu sana. Yaani hata kupangilia aya za kile kinachoandikwa inakuwa shida. Mawazo hayana mlingano wala muunganiko katika kile kilichoandikwa halafu hawa ndiyo wanaambiwa wajenge viwanda!!
Ni pm nikuoneshe ramani ya kaburi la chadema lilipoWW BOGAZI CCM NDOO WAFU
Marehemu chandomoTanzania kuna mambo ya ajabu sana. Yaani hata kupangilia aya za kile kinachoandikwa inakuwa shida. Mawazo hayana mlingano wala muunganiko katika kile kilichoandikwa halafu hawa ndiyo wanaambiwa wajenge viwanda!!
Allen acha kutumiwa na hao watuhumiwa wa ufisadi. Hivi unadhan nani atakwenda wakabidhi watuhumiwa wa ufisadi nchi hii. Unahitaji laana toka kwa Mungu auUandishi na Uchaguzi vinahusiana vipi? Kwa taarifa yako huko tuendako itakuwa ama mkubali au tuwazimishe kukubali kushindwa, tunza maneno haya!!
Kwaani ye mwandishi wa habari? Ukitaka mlingano wa aya nenda kasomee huko.Tanzania kuna mambo ya ajabu sana. Yaani hata kupangilia aya za kile kinachoandikwa inakuwa shida. Mawazo hayana mlingano wala muunganiko katika kile kilichoandikwa halafu hawa ndiyo wanaambiwa wajenge viwanda!!
Jenga hoja! Achana na mambo ya utoto. Message umeielewa sanaTanzania kuna mambo ya ajabu sana. Yaani hata kupangilia aya za kile kinachoandikwa inakuwa shida. Mawazo hayana mlingano wala muunganiko katika kile kilichoandikwa halafu hawa ndiyo wanaambiwa wajenge viwanda!!