Nilikuwa namkubali Mbowe na CHADEMA ila...

Nilikuwa namkubali Mbowe na CHADEMA ila...

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2015
Posts
5,788
Reaction score
3,067
Nilikua namkubali mbowe na chadema ila baada ya kumkaribisha yule mtu waliekuwa wanampinga na kumtukana kila sehemu yoyote ya nchi na mda wowote basi nikaona huyu sio mtu kabisaa ukimpa nchi ataiuza kwa wazungu na wamarekani kabisa.
Na wale wabunge waliokuwa wanamtukana lowassa nikawaona ni wanafiki tuu na hawana lolote.
Rasmi nikaondoka chadema nikamfata katibu mkuu slaa kwa msimamo wake nikasema hakika huyu ni mwanaume, jeshi la mtu mmoja linapingana na chama! kweli hatari mtu huyu.
Wazee na wasomi kibao walioelimika wakaona hapa chadema hamna lolote wakakiacha chama cha chadema na kufanya mambo mengine na kuwaacha wale vijana ving'ang'anizi kuendelea kudanganya kwa akili zao finyu.
R.I.P Chadema na mbowe mmelikoroga wenyewe. Chama chenu ni dhaifu mno wala msitegemee kuaminiwa tena na uchaguzi ujao mtapoteza sana nafasi za wabunge na urais usikieni tuu hadi mnaingia kaburini.
Pia huyu mroho wa madaraka yani Lipumba aache ujinga wake siku hizi watanzania wameelimika.
Naombeni chadema mmfikishie salamu huyu lipumba mwenzenu asiejitambua.
 
Nilikua namkubali mbowe na chadema ila baada ya kumkaribisha yule mtu waliekuwa wanampinga na kumtukana kila sehemu yoyote ya nchi na mda wowote basi nikaona huyu sio mtu kabisaa ukimpa nchi ataiuza kwa wazungu na wamarekani kabisa.
Na wale wabunge waliokuwa wanamtukana lowassa nikawaona ni wanafiki tuu na hawana lolote.
Rasmi nikaondoka chadema nikamfata katibu mkuu slaa kwa msimamo wake nikasema hakika huyu ni mwanaume, jeshi la mtu mmoja linapingana na chama! kweli hatari mtu huyu.
Wazee na wasomi kibao walioelimika wakaona hapa chadema hamna lolote wakakiacha chama cha chadema na kufanya mambo mengine na kuwaacha wale vijana ving'ang'anizi kuendelea kudanganya kwa akili zao finyu.
R.I.P Chadema na mbowe mmelikoroga wenyewe. Chama chenu ni dhaifu mno wala msitegemee kuaminiwa tena na uchaguzi ujao mtapoteza sana nafasi za wabunge na urais usikieni tuu hadi mnaingia kaburini.
Pia huyu mroho wa madaraka yani Lipumba aache ujinga wake siku hizi watanzania wameelimika.
Naombeni chadema mmfikishie salamu huyu lipumba mwenzenu asiejitambua.
WW BOGAZI CCM NDOO WAFU
 
Kwahiyo unataka kusema sasa hivi uko chama gani labda!?
 
  • Thanks
Reactions: PNC
Nilikua namkubali mbowe na chadema ila baada ya kumkaribisha yule mtu waliekuwa wanampinga na kumtukana kila sehemu yoyote ya nchi na mda wowote basi nikaona huyu sio mtu kabisaa ukimpa nchi ataiuza kwa wazungu na wamarekani kabisa.
Na wale wabunge waliokuwa wanamtukana lowassa nikawaona ni wanafiki tuu na hawana lolote.
Rasmi nikaondoka chadema nikamfata katibu mkuu slaa kwa msimamo wake nikasema hakika huyu ni mwanaume, jeshi la mtu mmoja linapingana na chama! kweli hatari mtu huyu.
Wazee na wasomi kibao walioelimika wakaona hapa chadema hamna lolote wakakiacha chama cha chadema na kufanya mambo mengine na kuwaacha wale vijana ving'ang'anizi kuendelea kudanganya kwa akili zao finyu.
R.I.P Chadema na mbowe mmelikoroga wenyewe. Chama chenu ni dhaifu mno wala msitegemee kuaminiwa tena na uchaguzi ujao mtapoteza sana nafasi za wabunge na urais usikieni tuu hadi mnaingia kaburini.
Pia huyu mroho wa madaraka yani Lipumba aache ujinga wake siku hizi watanzania wameelimika.
Naombeni chadema mmfikishie salamu huyu lipumba mwenzenu asiejitambua.
Toa unafiki CHADEMA ni chama imara huwezi fananisha na ccm
 
Tanzania kuna mambo ya ajabu sana. Yaani hata kupangilia aya za kile kinachoandikwa inakuwa shida. Mawazo hayana mlingano wala muunganiko katika kile kilichoandikwa halafu hawa ndiyo wanaambiwa wajenge viwanda!!
 
Umeandika ukiwa umepakatwa na hii wikiendi unakuwa ndembendembe nenda kwa walegeza viuno wenzio CCM mkasaidiane kubinuka pushapu mjenge na mnara kabisa
 
Tanzania kuna mambo ya ajabu sana. Yaani hata kupangilia aya za kile kinachoandikwa inakuwa shida. Mawazo hayana mlingano wala muunganiko katika kile kilichoandikwa halafu hawa ndiyo wanaambiwa wajenge viwanda!!
Mnasemaga hivi hivi halafu ukija uchaguzi mkuu mnabwagwa. Tena safari hii sahauni ukawa. Lipumba hayuko tayari kurubuniwa kwa mara ya pili.
 
Kibwengo kama wewe toka lini ukaikubali we saizi yako wabinuka pushapu kalio juu mbuzi kagoma

Hivi akili zako zinakalia wapi
Hata haujitambui wewe kazi kujikomba tu ili mkono uende kinywani.

Hivi unadhani kila mmoja anapokua tofauti na mawazo yenu mnadhani lumumba tu baasii

Acha ujinga na siasa zilizokujaa kichwani.
 
Mnasemaga hivi hivi halafu ukija uchaguzi mkuu mnabwagwa. Tena safari hii sahauni ukawa. Lipumba hayuko tayari kurubuniwa kwa mara ya pili.
Uandishi na Uchaguzi vinahusiana vipi? Kwa taarifa yako huko tuendako itakuwa ama mkubali au tuwalazimishe kukubali kushindwa, tunza maneno haya!!
 
Back
Top Bottom