Kwani una umri gani na uliemuoa ana umri gani? Jaribu kuchunguza sababu ya kunyimwa na uifanyie kazi mkuuZa weeknd guys niende kwenye mada wenye ndoa mbona wanateseka sana yaan unaoa then kupewa mbususu unaanza kuomba tena mara hadi ummpe vizawadi sasa mtu unaolewa ili iweje?
Kila siku ? Hawezekani ....atakuchoka pia wewe utamchokaZa weeknd guys niende kwenye mada wenye ndoa mbona wanateseka sana yaan unaoa then kupewa mbususu unaanza kuomba tena mara hadi ummpe vizawadi sasa mtu unaolewa ili iweje?
Umeoa mdangaji ndugu Muccigang ... Kwenye ndoa hakuna kuombana bali kuna kupeana na in fact hakuna kulala na chupi isipokuwa zile siku nyekunduZa weeknd guys niende kwenye mada wenye ndoa mbona wanateseka sana yaan unaoa then kupewa mbususu unaanza kuomba tena mara hadi ummpe vizawadi sasa mtu unaolewa ili iweje?
Inategemea baadhi ya wanawake hawapo interested na hiyo ya kila siku pia majukumu ya kila siku ya utafutaji na ubize hupunguza kwa kiwango kikubwa uhitaji wa kila sikuZa weekend guys,
Niende kwenye mada wenye ndoa mbona wanateseka sana yaani unaoa then kupewa mbususu unaanza kuomba tena mara hadi umpe vizawadi sasa mtu unaolewa ili iweje?
So wewe ni nani mpaka utoe mwongozo?Msingi mkuu wa mahusiano ya kindoa ukiwa TENDO LA NDOA, basi ndoa inakuwa haina tofauti na "Vidate" vya kisekondari na biashara ya ngono.
Mambo mengi yasipo-sync, mkabakiwa na TENDO tu, dk 2 tunawakuta mahakamani, mnaitsumbua jamhuri kuvunja biashara yenu.
Tendo la ndoa, Ngono, physically hakuna tofauti, kama msingi wako ndio huo, bora uwe unanunua kuepuka sintofahamu.
Na uhakikishe formula yako ni moja tu, LIPA KADIRI YA QUALITY YA MBUSUSU uliyochakata.
Muongozo sio sawa na MaoniSo wewe ni nani mpaka utoe mwongozo?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787]jamaa ukajua umenunua mbususu umeiweka ndani kama TV inaiwasha tu kila unapojisikia ,poleee [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
KATAA NDOA
NDOA NI UTAPELI
Hajaolewa huyo,yaani hayo Ni maji yapo mtunguni muda wowote unakunywa Wala huwaziZa weekend guys,
Niende kwenye mada wenye ndoa mbona wanateseka sana yaani unaoa then kupewa mbususu unaanza kuomba tena mara hadi umpe vizawadi sasa mtu unaolewa ili iweje?