Nilijua ukioa unapewa kila siku

Nilijua ukioa unapewa kila siku

kweli kila mtu anapitia mengi kwenye ndoa kuna fundi ujenzi mmoja alikua analalamika mke wake jamaa akitoka job tuh anamkuta mke wake yuko na kanga moja anampokea mwiko,makobiro n.k hakuna kuoga wala nini ni kimoja kwanza ndio mambo ya kula na kazini unaendelea vipi yaetaendelea
 
kweli kila mtu anapitia mengi kwenye ndoa kuna fundi ujenzi mmoja alikua analalamika mke wake jamaa akitoka job tuh anamkuta mke wake yuko na kanga moja anampokea mwiko,makobiro n.k hakuna kuoga wala nini ni kimoja kwanza ndio mambo ya kula na kazini unaendelea vipi yaetaendelea
Uwe na chombo chenye ushawishi.....
 
Kwenye ndoa tunavumilia mengi; mkituona na michepuko mingi kuna sababu
JamiiForums408230914.jpg
 
kweli kila mtu anapitia mengi kwenye ndoa kuna fundi ujenzi mmoja alikua analalamika mke wake jamaa akitoka job tuh anamkuta mke wake yuko na kanga moja anampokea mwiko,makobiro n.k hakuna kuoga wala nini ni kimoja kwanza ndio mambo ya kula na kazini unaendelea vipi yaetaendelea

Ahahah huyo mwanamke mbona kafunzwa vizuri sana inabidi nikitaka kuoa nitafte sample
Kama hiyo ni kabila gani?.
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]jamaa ukajua umenunua mbususu umeiweka ndani kama TV inaiwasha tu kila unapojisikia ,poleee [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]
 
Back
Top Bottom