Nilijua ana danga na bado nikawa nae

Nilijua ana danga na bado nikawa nae

Tatizo wengi ya kiwakuta wanaomba ushauri, Kama Maisha yako Kama yangu si Bora ungesomea kipawa ada ndogo ilimladi upate Chet, baadaye ukiona njema unaendekea level za juu kwa chuo kingine hapa hapa bongo.
 
Tatizo wengi ya kiwakuta wanaomba ushauri, Kama Maisha yako Kama yangu si Bora ungesomea kipawa ada ndogo ilimladi upate Chet, baadaye ukiona njema unaendekea level za juu kwa chuo kingine hapa hapa bongo.

Ni kweli saleni. Lakini swali dogo tu kwako ikitokea mtu kajitoa kulipa ada nje ya nchi uta mwambia nisomeshe hapa hapa kipawa..!?
 
When the deal is too good think twice....

kosa la kwanza ulimtegemea mwanamke (Unpredictable creature 👻...


Ok mwanaume hashindwi jambo ila baki huko huko licha ya kuwa India napo kuna masikini wengi tena zaidi ya bongo ila wavivu komaa
 
Ni kweli saleni. Lakini swali dogo tu kwako ikitokea mtu kajitoa kulipa ada nje ya nchi uta mwambia nisomeshe hapa hapa kipawa..!?
Angekukabidhi hiyo ada halafu unaingiza kwenye biashara zako kwa siri.

siku akikuona mtaani bado haujaenda shule mwambie mwanaume huwa hatafutiwi, tumeumbwa kutafuta kwa jasho.

Akikukataa poa tu,

Ila wanawake huwa wanataka mwanaume mwenye msimamo binafsi.

pole sana
 
Sasa bwana tall wa mtaa nikupe pole tena mkuu maana kama bado miaka miwili parefu na bahati mbaya sana india watu wanaosoma coz kam yako wako weng na weng wanaweza wakawa grafuate kabisa. Sikia jichanganye kitaa kwanza kwa huko india tafuta pesa ya kuendesha maisha mkuu kisha waza kurud home kama ngoma ikiwa ngum san nenda ubalozi wako nchini india kisha jieleze kiuna namna unaweza pata msaada ukarejea town kama ngoma itakiwa ngum sana. Hayo yafanye kama maamuzi ya mwisho kabisaa
 
Nikiwaambia wanawake sio watu mnabisha haya sasa
Screenshot_20230510-233754_2.png
 
When the deal is too good think twice....

kosa la kwanza ulimtegemea mwanamke (Unpredictable creature [emoji317]...


Ok mwanaume hashindwi jambo ila baki huko huko licha ya kuwa India napo kuna masikini wengi tena zaidi ya bongo ila wavivu komaa

Kweli kabisa man
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom