Nilijaza fomu ya ajira ila hadi sasa sijaitwa kazini, ajira yangu bado ipo?


M

mtoto wa gwasa

Member
Joined
Jul 12, 2016
Messages
7
Likes
2
Points
5
M

mtoto wa gwasa

Member
Joined Jul 12, 2016
7 2 5
Habari za asubuhi wadau,
Mimi ni mgeni kabisa humu hata kamba haijatoka. Naombeni kuuliza, mimi nilifanya interview UDOM na kufanikiwa kufaulu sasa January 2016 nikajaza fomu ya ajira. Hadi leo sijaitwa kazini, hivi ajira yangu itakuwa bado ipo kweli?

Nafuatilia sana ila jibu ni cheque number haijaja. Hebu nisaidieni hapo
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,732
Likes
770
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,732 770 280
Sio jukwaa lake ila tunaweza jaribu shauri.

UDOM wanafanya interview wenyewe, hawapitii UTUMISHI kwahiyo HR wa hiyo college au kitengo au chief HR ndio hajapeleka taarifa zako Hazina.

Ni form ya ajira au Mkataba uliojaza na kusaini?

Baada ya kufahuru Interview, kiutaratibu ilibidi ukaripoti kituoni hafu ndio uanze kazi. Cheaue Number zitakukuta.
 
M

mtoto wa gwasa

Member
Joined
Jul 12, 2016
Messages
7
Likes
2
Points
5
M

mtoto wa gwasa

Member
Joined Jul 12, 2016
7 2 5
Kituoni yaani udom niliripoti nikajaza mkataba na vitu vyote vinavyotakiwa, nikaambiwa sehemu ya kuanza kazi lini nisijaze, wakasema siku hizi huwezi anza kazi kabla cheque number haijaja wanaepusha kuibebesha mzigo serikali
 

Forum statistics

Threads 1,237,871
Members 475,736
Posts 29,304,001