Savimbi Jr
JF-Expert Member
- Sep 23, 2011
- 6,818
- 9,195
Na wa ivo usiombe ukaolewa naye hauna kipato cha kuwasiadia kwenu ata kwa vitu vidogo vidogo dah utaskia anasimlia marafiki wooote yeye ndo dangote wa kwenu
Mkuu aliyetoka Marekani na anajitambua unampeleka sehemu za kawaida ambapo kuna usalama,ukimpeleka kunakofanana sana na kwao kuna Msukuma atampeleka Sengerema afu unashangaa hataki kurudi mpaka Holiday iishe.Yes na demu anaangalia upepo wako unaendaje ukimpeleka sehemu ya kawaida atakubali na ukimpeleka sehemu ya gharama pia ataenda hasara ni kwako ww.
Yaani Mimi demu wa kunipa presha na kutumia gharama kubwa labda awe katokea marekani ndio nitasaka sehemu ambazo zinakaribiana na kwao alikotoka lakini hawa wa Bongo ambao tunakula nao ugali na wali maharage hawanipi shida
Sent using Jamii Forums mobile app
Uko sahihi mkuu ndio maana nikasema labda yaani in case ataleta maringoMkuu aliyetoka Marekani na anajitambua unampeleka sehemu za kawaida ambapo kuna usalama,ukimpeleka kunakofanana sana na kwao kuna Msukuma atampeleka Sengerema afu unashangaa hataki kurudi mpaka Holiday iishe.
Nimejaribu kupitia comments za watu wengi, wanamuona mtoa mada kama mshamba fulan, ila nimecheka wallah kwan lazima kila unachofanya uje Ukitangaze humu eti jaman... una sasa mkuu unavyoaibika
Sent using Jamii Forums mobile app
Kelele zote 110,000/- tu....au Kuna jingine?Ni hivi, kuna binti mmoja nilikutana nae Mlimani City duka moja wanauza perfumes wiki kadhaa nyuma. Gia ya kumvuta nilimwambia ukimaliza ku shop uje samaki hapo for lunch.
Mimi nikatangulia, alichelewa sana ila alikuja. Stori za hapa na pale nini, alikuwa kapendeza sana. Alivaa kagauni kanaishia mapajani, msafiiii, kapaka mafuta anang’aa yani.
Sasa jana nilikuwa Sinza ,opposite na mcity naosha ndinga pale karibu na Katalunya ya zamani akanitext "nimekuona nakuja hapo”. Akaja baadae tukaenda Mediteraneo Hotel, si unajua pale uzungu mwingi. Tulikaa hadi usiku, bill kama 110,000.
Usiku ikafika ikabidi nimrudishe nyumbani,akaniambia anaishi maeneo ya Survey pale. Dah! Nilishangaa sana anapoishi hadi nikajutia kwamba huyu kumbe sio matawi ningempeleka tu hata Calabash, nisingeingia gharama.
Nikakumbuka lunch samaki samaki pale roho ikaniuma. Msichana mkali unameet nae Mlimani city unadhani matawi unamtoa masehemu makubwa makubwa unaingia gharama kumbe ni wa kawaida sana ungeweza mpeleka hata kwenye chips vumbi tu!
By the way sijamla bado, ila soon
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaha,wanafkir ni kaz ndogo kuzitumia tuu,mambo yamebadirika awamu hiiKabisa kabisa mzee mwenzangu injinia mwenye paso[emoji41]
Hebu waambie hao single maza wanajishaua tu hapa
Madem wa insta bwana,siajab hata bodaboda hanaKwa mfano uko na ist, passo, raum, sjui brevis, verosa, crown, wish, n those kind of things sjui harrier analog utasema izo ni ndinga😡 😡 😡
Hao ndo mawala sana mkuuKwanza wanawake wanaojielewa na wa matawi hawapendi shobo kabisa...!!!
Sent using Jamii Forums mobile app
Stor za vijiwenNdio maana nakwambia wewe Bado ni mgeni kwenye hayo mambo na hujui wanawake wanataka nini!
Wewe hujawahi kuona mke au demu wa mtu mwenye pesa nyingi Sana na anamgharamia kila kitu atakacho halafu mwisho wa siku anakuja kuliwa na dereva wa bodaboda ambaye hata bodaboda yenyewe sio yake?
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu kuna madem humu wanasema hii 110k si hela kabisa kwao,..jf kila mtu anajimwambafyHalafu karunguyeye kama huyu kashajionyesha hivo akikadiriwa kodi ya papuch(hongo) kubwa mzinga laki4 au 5 anakuja kulalamika
Wakat alishamuonesha dem anaweza kuteketeza 110,000 usiku mmoja tu
Ukiishi real raha sana. Mizinga buku10 au 20
Awamu tofaut hii mkuumwanaume wa sampuli hii akikuoa jiandae kupata msongo wa mawazo kwa masimango
si kwa povu hilo kisa laki
Sent using Jamii Forums mobile app
Kama hujawahi kushuhudia wewe Bado ni mgeni?Mimi mwenyewe nimewachezea Sana wanawake wa kila aina tena na wengine ni wake za watu wenye uwezo wanaomiliki biashara kubwa na ilikuwa nikikutana nao gharama yangu ni Castle lager 3 au 4 na gharama ya lodge tu mchezo umeisha Hadi nimewakinai na kipindi hicho nilikuwa chalii tu wa miaka 30.
Nmeshazoea mama angu,watu wa jf wamenikomeshaNimejaribu kupitia comments za watu wengi, wanamuona mtoa mada kama mshamba fulan, ila nimecheka wallah kwan lazima kila unachofanya uje Ukitangaze humu eti jaman... una sasa mkuu unavyoaibika
Sent using Jamii Forums mobile app
Utawakubali tu
Usipokua na akil daslam,utaishia kula madem wa ajab ajab kaka,lazima uwe na strategy
Sent using Jamii Forums mobile app