Nilidhani ‘matawi ya juu’ kumbe kawaida tu

Nilidhani ‘matawi ya juu’ kumbe kawaida tu

Huyu lazima mfugaji wa kanda ya ziwa kwa meko
Yes uko sahihi yaani inavyoonesha huyu jamaa ni muigizaji wa maisha halafu akakutana na muigizaji mwenzie halafu mwisho wa siku anaanza kulaumu.
Watu wanaoishi maisha real huwa hawana muda wa kumchunguza demu katokea wapi huwa tunalipia bili tunayoimudu na sio kwa kuigiza.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kumbe mlimami city ni ya maana sana kiasi kwamba ukikutana na mtu pale ndo kujua ni matawi? Luckyline am getting old.
Kila mtu anaenda m/city haijalishi ni wakawaida au matawi ,wengine wanaenda kutega,kuna siku nilikuwa msasani barabarani kuna wasichana walitokea njia ya uchochoroni wamependeza kweli,wakaulizwa na mtu wanaenda wapi wakasema wanaenda mlima city kuuza sura
 
Back
Top Bottom