Napoleone
JF-Expert Member
- Apr 11, 2012
- 10,085
- 16,064
- Thread starter
- #81
Nishakua real sana hakuja nisaidia kwenye ulimwengu huu wa mabint,ila faking kumenifanya had nipige baadh ya wasanii wa bongo hapaKwahiyo wanaoenda mcity ni matawi ya juu ?hahaa, wengine wanaenda kufanya window shopping tuu mkuu, kuwa real.
Sent using Jamii Forums mobile app
Tena wee ndo utakua unajudge balaa,ila sabab ni jf kila mtu anajifanya tajir,sawaaa,ila kiukwel nilichofanya mim sio kigen kwa wanaume weng
Sent using Jamii Forums mobile app
Si kwelNlichokigundua kwa mtoa mada naona bado ni mshamba wa pesa, na sjui mtu classic unamchukulia ktk mazingira anayoishi?? Wajua uclassic wake unakuja vile anaitunza thamani yake na vile anajiweka hadi umezuzuka mwenyewe, afu ujifunze kutofautisha usafiri na ndinga!! We unaonekana una kausafiri
Nikwel kaka,nmejifunza hilMadem wa mliman, survey, siku ingine uliza tukusaidie bossy utakuja poteza pesa kizembe kumbe ni cheap tu. Wale tunawajulia sisi unaweza ogopa kumfwata kumbe wanashida kbaoo [emoji23]
Sent from my iPhone using JamiiForums
Hahahaha,joowzeyySio kidding ni kweli mzee
Huyu ndo injinia mwenye paso[emoji41]
[emoji596]
Kabisa mkuu,tatzo watu hum wanajifanya mataw sana,...kiukwel 110k si hela ndogo kwa sisi watu wa serikalini,...Hapa wanawake wanakuja kujishebua etiii ooh 110k ni hela ndogo sana wakati wengi wenu tena wotee hamuwez kutoka out mkajilipia bill hyo[emoji849]
Mle tu mkuu, ili upunguze "machungu"Ni hivi, kuna binti mmoja nilikutana nae Mlimani City duka moja wanauza perfumes wiki kadhaa nyuma. Gia ya kumvuta nilimwambia ukimaliza ku shop uje samaki hapo for lunch.
Mimi nikatangulia, alichelewa sana ila alikuja. Stori za hapa na pale nini, alikuwa kapendeza sana. Alivaa kagauni kanaishia mapajani, msafiiii, kapaka mafuta anang’aa yani.
Sasa jana nilikuwa Sinza ,opposite na mcity naosha ndinga pale karibu na Katalunya ya zamani akanitext "nimekuona nakuja hapo”. Akaja baadae tukaenda Mediteraneo Hotel, si unajua pale uzungu mwingi. Tulikaa hadi usiku, bill kama 110,000.
Usiku ikafika ikabidi nimrudishe nyumbani,akaniambia anaishi maeneo ya Survey pale. Dah! Nilishangaa sana anapoishi hadi nikajutia kwamba huyu kumbe sio matawi ningempeleka tu hata Calabash, nisingeingia gharama.
Nikakumbuka lunch samaki samaki pale roho ikaniuma. Msichana mkali unameet nae Mlimani city unadhani matawi unamtoa masehemu makubwa makubwa unaingia gharama kumbe ni wa kawaida sana ungeweza mpeleka hata kwenye chips vumbi tu!
By the way sijamla bado, ila soon
Sent using Jamii Forums mobile app
Sawa ila watoto wakal utawaskia tuu na kuwaonaHuwa sina kawaida ya kumtreat mwanamke nje ya uwezo, kama sina namwambia sina na wala sijawahi kuwa single kwa ajili ya hilo.
Kwa bongo sio kawaida,watoto wakal wote wanajaa hapo kakaMkuu ulipata ulichoomba anapoishi hayo ni yake unless unataka kumsaidia Afu hiyo Mlimani city mnaikuza sana wakati ni sehemu ya kawaida tu.
Kabisa kabisa mzee mwenzangu injinia mwenye paso[emoji41]Kabisa mkuu,tatzo watu hum wanajifanya mataw sana,...kiukwel 110k si hela ndogo kwa sisi watu wa serikalini,...
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa mfano uko na ist, passo, raum, sjui brevis, verosa, crown, wish, n those kind of things sjui harrier analog utasema izo ni ndinga😡 😡 😡taja mfano wa ndiga ili tujue kutofautisha
Yaani hiyo pesa nikiwanayo naogopa kutoka out inabidi niishie out. Kwanza ashukuru huyo binti naona walikuwa mstaarabu Sana
God save us
Hahaha,mim,sjafika huko dada,.hzo huwa ni special occasions,...kwa uchum huu ikizid 110k lazma nijutie dada
Sent using Jamii Forums mobile app
ngoja nikupitie na kapasso kangu tuone kama hujanipa papuchi mziki mnene kanaoKwa mfano uko na ist, passo, raum, sjui brevis, verosa, crown, wish, n those kind of things sjui harrier analog utasema izo ni ndinga😡 😡 😡