Nilichokiona bado sijakitambua mpaka leo..

Katiba inasemaje kwani kuhusi hilo tukio lako,
 

Tatizo mkuu tayari una jibu lako si umeambiwa satellite sasa hutaki kuamini Kama satellite tuambie jibu lako
 
UFO naomba ufafanuz brother
 
Tatizo mkuu tayari una jibu lako si umeambiwa satellite sasa hutaki kuamini Kama satellite tuambie jibu lako
Ningekuwa najua nisingeuliza!
lini tanzania imerusha satelite ama nchi yoyote ya afrika ktk mwaka huo..?
satelite ikoje na wkt wa kurushwa inakuaje..?
nifanye nijue kama nilichokiona kilikuwa ni satelite kwa kuyajibu hayo maswali
 
Naona hobby zetu zinafanana, hivyo vitu vipo kabisaaa, ukitaka kujua vizuri, nenda Youtube tafuta Section 51 utavipata mambo yote yanayozungumza kuhusu UFO na features zake, kuna mmoja aliifuma UFO kwenye eneo karibu na nyumbani kwake akaipiga video ile UFO ilikuwa kama inaelea usawa wa futi tatu toka ardhini baadae likasepa bila kishindo cha sauti wala nini, hivi vitu vipo
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…