Niliahidi kuja Tz...mh! nilioyaona!

Labda huyu jamaa ni muhudumu wa kwenye ndege ya kikwete, kila siku haipo tz
ndoyo maana haijui bongo
 
Huyu jamaa nathani ni muhudumu kwenye ndege ya kikweta,kila siku ipo safarini
ndiyo maana hajui na hataki kujua hali ya bongo
 
Huyu Ndefu Mbili mnamuonea wivu tu!Ameeleza alichoona kwake kimemuumiza ...na hapa mchangiaji umefaham wazi...mbona una mgeukia kwa mashambulizi???Kueni wenye kukubali ukweli.Nami nlipenda kujifunza mawazo kutoka kwake!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…