Nikita

Nikita

Mlachake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2009
Posts
4,472
Reaction score
4,723
What a nice Movie. It has kept me home the whole weekend.
 
Hivi imefika season ya ngapi? Nimeangalia mpaka season 2 episode 5.
 
Dah basically season 2 imeisha na inakuja season 3 very soon ambapo Ryan anakuwa boss wa Division huku upande wa pili wakiibuka maadui wengine baada ya Percy kufa na kwa mbaaali Amanda ni never say die na tena bado ana kibox kimoja kati ya vile vilivyokuwa na siri za division soo kuna kila dalili bado ataendelea kuwa kwenye sakata.

Team Nikita imerudi tena division pamoja na kwamba walipewa nafasi ya kuendelea na maisha yao baada ya kuwa cleared lakini Nikita akajikuta hawezi kwenda kokote coz maisha yake ni ndani ya division, nje ya hapo she knows nothing. Shadow walker ended up kissing Sonya..............
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom