Nikiona mtu anaibiwa nahisi kama naibiwa mimi...

Nikiona mtu anaibiwa nahisi kama naibiwa mimi...

ukiwa kazini ni kazi tu kwani wateja hao ndo wanasababisha ulipwe mshahara. ulivyofanya ni sahihi kabisa na ninategemea baada ya mkasa huo ulipata wateja wengi sana wanaoleta wake za watu kuvunja amri ya sita.
 
Paloma...sema kama hii stori si ya kweli...

Ukiikana tu naenda kukusema kwa Dr. Levy

story ni ya kweli lakini wahusika wako ni wa uongo!!! Haya nenda kwa Dr Levy wako, kwanz ai gave him a challenge and he doesnt dare look at me!

ha ha ha Mentor.. huyo Dr. Levy ndo nani..? acha kumtishia wife Paloma nyau hapa.. halafu ati barmaid umemtaja nani vle..?

kipenzy...huyu Dr Levy...mhhh ngoja nikuPM! nisijeng'olewa meno bure......
 
ha ha ha Mentor.. huyo Dr. Levy ndo nani..? acha kumtishia wife Paloma nyau hapa.. halafu ati barmaid umemtaja nani vle..?

Hahaha...muulize mkeo Paloma atakujibu. chezea ngoma za kiafrika wewe!!!!

Halafuuu kwanini wewe na KakaKiiza mko interested sana na bar maid!?? kuna nini ambacho sijakiona???????
 
Last edited by a moderator:
story ni ya kweli lakini wahusika wako ni wa uongo!!! Haya nenda kwa Dr Levy wako, kwanz ai gave him a challenge and he doesnt dare look at me!

Hahah kazi yenu kupeana challenges tu wazee wa luxembourgh!!!! hahahah....nextym itabidi mfanye group work..lol!!!:tape2:
 
babu miss you love you so much mmwaaaaaa

:A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2:
:A S 39::A S 39::A S 39::A S 39: Asprin:boink::boink::boink::attention::attention::attention::decision::decision::flame::flame::brick::angry:
 
Last edited by a moderator:
  • Thanks
Reactions: amu
Hahaha...muulize mkeo Paloma atakujibu. chezea ngoma za kiafrika wewe!!!!

Halafuuu kwanini wewe na KakaKiiza mko interested sana na bar maid!?? kuna nini ambacho sijakiona???????

keshaniambia ila kwanini hutaki kumtaja live huyo barmaid..? KakaKiiza labda anapenda kuelewa kama mie ninavyopenda kuelewa..
 
Last edited by a moderator:
hahahaaaaaaaaa.....leo tutajua mbivu na mbichi!!!! i promise.....labda sio paloma mimi!!!!!

mi najua mbivu tu!

ivi muarabu wangu leo atakuwepo?? i am tired of being left out wakati mnapeana challenges na dr. lewis leakey..!!!!
 
mi najua mbivu tu!

ivi muarabu wangu leo atakuwepo?? i am tired of being left out wakati mnapeana challenges na dr. lewis leakey..!!!!

.........i guess leo atakuwepo.......manake muhindi alikuwepo last week!!!
huyo dr ndo yupi tena mbona simjui? au Levy?
 
Hahaha...muulize mkeo Paloma atakujibu. chezea ngoma za kiafrika wewe!!!!

Halafuuu kwanini wewe na KakaKiiza mko interested sana na bar maid!?? kuna nini ambacho sijakiona???????
Maana huyo baamedi inaelekea mnakauhusiano maana unavyo mfagilia maana ukiwa na guest lazima katika hiyo guest lazima kuwe na mleta umbea kwako vivyo hivyo na baa sasa kwakuwa hapo ni baa na guest ina maana hiyo kitu ilikuwa chakula yako!Mpaka katuona na kaona Paloma amechomoka??kwahiyo unamaana na paloma naye alipanda mandolini ya Kipaji Halisi??au mpaka hapo ujui alitumia usafiri gani??
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom