Nikiona mtu anaibiwa nahisi kama naibiwa mimi...

Nikiona mtu anaibiwa nahisi kama naibiwa mimi...

tena nataka uongee naye....umpe nasihi atulie kabisa huyu mtoto!!

usiwe na shaka babe Paloma.. mie ndo hondo hondo mlezi wa wana.. ntamuimbia ule wimbo wa msondo 'ewe mwana tulia tukueleze'.. upo bwamdogo Mentor..?
 
Last edited by a moderator:
mawazo yako ndio mchawi wako Mentor,wapo wanaoenjoy kwenye ndoa zao why don't u think positive that even u,u can step in and live happy there after..

Kuibiwa kupo lkn sio lazima uibiwe wewe na ukiibiwa wewe sio lazima ujue na usipojua maisha yanaenda kama kawa kama dawa
 
Last edited by a moderator:
hhahaha siku za karibuni kama umemfuatilia mentor amekazana haoi haoi ndio umekuwa wimbo wake,mie mpaka nahisi he is in denial kiukweli anapenda kuwa na mdada mrembo,ambapo hata hapa wapo lol wadada ongeeni na mentor am sure the only thing he fears is rejection,wadada wa jf natoa wito wa kunmtumia PM mentor pllease kama uko single :A S 39::yo::tape2::bounce:
 
usiwe na shaka babe Paloma.. mie ndo hondo hondo mlezi wa wana.. ntamuimbia ule wimbo wa msondo 'ewe mwana tulia tukueleze'.. upo bwamdogo Mentor..?

Hahah shemeji...angalia wimbo wako usijegeuka lullaby kwako mwenyewe...kashughulikie ndoa yako, unaibiwa #stuka

hahahaaa...........haya bwana

Usintake uchokozi ujue..ntakusemea kwa mzee wa kumix vinywaji...au nimtumie namba..hehehe

Nimeipenda bure story yako

Nashukuru mtoto mpole, na ujumbe ukufikie bure!:yo:

mawazo yako ndio mchawi wako Mentor,wapo wanaoenjoy kwenye ndoa zao why don't u think positive that even u,u can step in and live happy there after..

Kuibiwa kupo lkn sio lazima uibiwe wewe na ukiibiwa wewe sio lazima ujue na usipojua maisha yanaenda kama kawa kama dawa
Toria, unadhani nakataa basi...but until then...until then..kwa sasa, bado nipo nipo sana!!!!

Ila hapo kwenye bold...nikiona mtu anaibiwa naumia sana, kama naibiwa mimi. Sasa nikiibiwa mimi itakuwaje? #sijui

hhahaha siku za karibuni kama umemfuatilia mentor amekazana haoi haoi ndio umekuwa wimbo wake,mie mpaka nahisi he is in denial kiukweli anapenda kuwa na mdada mrembo,ambapo hata hapa wapo lol wadada ongeeni na mentor am sure the only thing he fears is rejection,wadada wa jf natoa wito wa kunmtumia PM mentor pllease kama uko single :A S 39::yo::tape2::bounce:

Am in no denial da Jestina, yalishatokea na nimejifunza kwa yaliyotokea...and am moving on.
The thing is, some stories kama kweli umenisoma vyema ni from a very long past...kwa sasa nina mchumba anasoma Ardhi - architecture...je unataka kumjua...
A%20S%2039.gif
:yo::tape2::bounce: BACK TO YOU!!!!!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom