Nikiona mtu anaibiwa nahisi kama naibiwa mimi...

Nikiona mtu anaibiwa nahisi kama naibiwa mimi...

What? Mentor! Based on a true story? And the setting is Himo. a place I know so well. Which guest house are you talking about? Silent Inn? King Size? Which?

Mkuu HYGEIA, am sure nikikutajia jina la guest utanijua hakika maana mzee alikuwa anafahamika sana pale Himo. But ni kweli kabisa ilitokea Himo kwenye guest moja paleeee...

Lol. Yaani wewe dingi Mtambuzi akiona hili soo si nimekwisha mimi jamani?

Ila mentor, mimi cousin wangu ana gesti na iko next to his house. So wageni wake wote huwa tunalala gest. Niliyoyaona nimechoka kuwaza mapenzi. Na ndo maana i am so relaxed kuhusu mapenzi. Najua kuibiwa kumo na nina hakika nikimfuma Paw wala sitopata wazimu na kuhangaika hivyo. Huwezi kumfanya mwenza kama project uanze kuhusisha na polisi na sijui mkiti wa mtaa. Ninkama ukinunua gari unajua kuna wezi wa sight mirror na power window, afu kuna kina bob sambeke wanaolichukua zima zima. Kirrruuuuu, kusakana huko umemzaa wewe?

Hata yeye ana share zake za fumanizi...so am sure he won't mind.
King'asti kuna kipindi na mimi nilisemaga kama wewe kuwa sitoumia lakini 2010 nilishangaa nimeumizwa tena...i never saw it coming! Ndo mapenzi haya..hayana maana! ukiwa naye unajihisi zaidi ya pacha ake...

Hii makitu ingependeza kama ingewekwa na mapicha ya kunogesha..
Mkuu hii free style uliokuja nayo naona ni funika bovu maana hata visa vyangu vinaonekana kuchusha siku hizi..

Ngoja niwaachie vijana nao wakuve Kipaji Halisi kwa manufaa ya vizazi vijavyo...

Kaka Mtambuzi...WE ARE JUST BABIES STANDING ON GIANTS' SHOULDERS..the likes of you, Dark City, Mzee Mwanakijiji et al...


Kahaaa!! Mentor, kama sio king size ni seven stars hiyo.
Ingekuwa Mtambuzi yupo the other side, lazima mtu angechezea kalma kwanza ndio mahojiano yaanze na mikwara kibaao!!.
Tized, nikiitaja watu wote wa himo watanijua aisee mangi...pliz msinchokooe zaidi!!!!

Halafu yule OCS wa Himo wiki iliyopita nimekuja kukutana naye Polisi Makao makuu pale...nilicheka sana!!!! ilinikumbusha mbali sana..amekuwa mtu mkubwa siku hizi, sijui hata kama anankumbuka tena...
 
Last edited by a moderator:
yani we Mentor umenishawishi niamini nusu ya hii hadthi ni tukio la kweli
 
Last edited by a moderator:
Hii kitu ipo sana na inawasumbua sana watu, na hii inaendana na mchezo wa akina mzee King Mjuto wenye jina vyumba vimejaa.

Mwaka fulani nikiwa jijini DSM nikalazimika kutafuta Geust house ya bei ya chini ili kujistili usiku mmoja kwa ajili ya kuwahi safari alfajiri, sasa nikaenda kama geust 2 au 3, naambiwa muda bado, labda kama unataka room ya short time sawa, Duh utapata vinginevyo subiri hadi jioni na pengine room zimejaa lakini jioni vitakuwa wazi, kazi kweli kweli.

Akina nani walikuwemo ndani kama sio hawa wanasababisha akina Mentor waendelee kusema kuwa nipo nipo bado.
 
Kaka kwanini usiamue na kuacha kupanda gari, meli, train, ndege, pikipiki na baiskeli kwa kuwa ni vyombo vinavyopata ajali karibu kila siku? hebu jiulize tatizo la ajali ni vyombo au dereva? na kama kuna namna ya kuzuia basi jipe moyo kuhusu ndoa.
 
Hapo ndipo ninapokumbuka sana Rais wangu walau kwa kutoidhalilisha fani...Ukitaka kula........Babu DC!!
 
yani we Mentor umenishawishi niamini nusu ya hii hadthi ni tukio la kweli

Kaka C6 i assure you this thing hapenned exqctly as t is...1999 before my naked eyes..

Hii kitu ipo sana na inawasumbua sana watu, na hii inaendana na mchezo wa akina mzee King Mjuto wenye jina vyumba vimejaa.

Mwaka fulani nikiwa jijini DSM nikalazimika kutafuta Geust house ya bei ya chini ili kujistili usiku mmoja kwa ajili ya kuwahi safari alfajiri, sasa nikaenda kama geust 2 au 3, naambiwa muda bado, labda kama unataka room ya short time sawa, Duh utapata vinginevyo subiri hadi jioni na pengine room zimejaa lakini jioni vitakuwa wazi, kazi kweli kweli.

Akina nani walikuwemo ndani kama sio hawa wanasababisha akina Mentor waendelee kusema kuwa nipo nipo bado.

....na bado mnanishauri harusi? Hamuwezi kuwa hamjalewa...

Kaka kwanini usiamue na kuacha kupanda gari, meli, train, ndege, pikipiki na baiskeli kwa kuwa ni vyombo vinavyopata ajali karibu kila siku? hebu jiulize tatizo la ajali ni vyombo au dereva? na kama kuna namna ya kuzuia basi jipe moyo kuhusu ndoa.

Hizo ajali zinaumiza mwili tu...chezea maumivu ya moyo wewe!!!! Muulize DSpecial

Utaoa tu! Sooner than you think.

Hahaha Karucee u seem so certain...amma shock u!!! #vision2020

Hapo ndipo ninapokumbuka sana Rais wangu walau kwa kutoidhalilisha fani...Ukitaka kula........Babu DC!!

Hahaha Babu Dark City what doest thou mean? Kila anayeliwa vya kwake na yeye hula vya wengine???????
 
Last edited by a moderator:
kweli nimezeeka, sijaelewa kitu wala vitu
 
Mentor ulifanya vema, jamaa ingemuuma zaidi iwapo angeona laivu mkewe akiwa ametoka kuliwa!
 
Last edited by a moderator:
Mentor ulifanya vema, jamaa ingemuuma zaidi iwapo angeona laivu mkewe akiwa ametoka kuliwa!
RR lakini si wahenga walisema, "Hurt me with the truth, but do not comfort me with a lie!"

Ndo maana wakati mwingine nikikumbuka hii ishu moyo unaniuma kwa nini sikumsaidia mshkaji badala yake nika-side na mwivi wake!!!
 
Last edited by a moderator:
RR lakini si wahenga walisema, "Hurt me with the truth, but do not comfort me with a lie!"

Ndo maana wakati mwingine nikikumbuka hii ishu moyo unaniuma kwa nini sikumsaidia mshkaji badala yake nika-side na mwivi wake!!!

Unaelewa ambacho angeweza kufanya? Alikua hatafuti ukweli hapo, rather ushahidi wa ukweli alikua anaujua.
Hukuficha ukweli, ulificha ushahidi.
Si wajua madhara ya kukamatwa 'red handed'?
 
Last edited by a moderator:
Uelewi nini Paloma? Si umwambie tuu sosoliso kama umemchoka?
ruttashobolowa.............nampenda sana mpenzi wangu sosoliso! Haniiishi hamu wala simkinai! Nitamchokaje hapo?!? Mentor ametumia majina ili kupamba story yake!!! Na mashaallah story imepambwa ikapambika!!! Lengo ni kuburudika na kujifunza pia = kumbe tusiwalaumu wake ama waume za watu pekee.........hata wenye gesti pia wanahusika katika maasi haya!!!
 
Last edited by a moderator:
Unaelewa ambacho angeweza kufanya? Alikua hatafuti ukweli hapo, rather ushahidi wa ukweli alikua anaujua.
Hukuficha ukweli, ulificha ushahidi.
Si wajua madhara ya kukamatwa 'red handed'?

mH mkuu uko deep...unapractice law nini? kumbe mimi siku fanya kosa...cc: Paloma
Na mimi nilijua tu pale pangenukia damu kama ningeruhusu fumanizi litokee..

ruttashobolowa.............nampenda sana mpenzi wangu sosoliso! Haniiishi hamu wala simkinai! Nitamchokaje hapo?!? Mentor ametumia majina ili kupamba story yake!!! Na mashaallah story imepambwa ikapambika!!! Lengo ni kuburudika na kujifunza pia = kumbe tusiwalaumu wake ama waume za watu pekee.........hata wenye gesti pia wanahusika katika maasi haya!!!

Twajua unampenda... KakaKiiza ulikua unafanya naye nini huko badala ya kwenda Kibosho!??

Halafu kwenye bold, msome RR hapo juu.

Individual talent,,,bigup Arawa Mentor

Haika msoro cho...lulejaripu tu!!!


Hahah andate hivyoee? ntakuwa padri mwenzio... Cc: gfsonwin
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom