Nikiona mtu anaibiwa nahisi kama naibiwa mimi...

Nikiona mtu anaibiwa nahisi kama naibiwa mimi...

yani hata simuelewi huyu Mentor...............embu sema vizuri dogo!!

Lazima utakuwa na hangover bado kama hunielewi...!!!! meaning shemeji sosoliso, beware of your wife!!! (nimeongea kama mwenye mbwa.lol)
 
Last edited by a moderator:
Braza kwema? Umemuona ODM apo juu na Raiza?
Bazazi Asprin ,Hanamkole!!! halafu siunajua sisi ni matingatinga tunatengeneza njia kesho tunapigwa ban eti tusipite kwenye barabara tuliyoitengeneza wenyewe!!! sawa bwana ngoja sisi twende kwenye barabara zetu za field zisizokuwa na masharti!
 
Lazima utakuwa na hangover bado kama hunielewi...!!!! meaning shemeji sosoliso, beware of your wife!!! (nimeongea kama mwenye mbwa.lol)

........yani ile mixer.......ni booonge ya confusion.......ikatoa yoghurt?!?!?!..........sikuielewa kabisa!!! sasa huko ndani si kila kitu kingeganda!!!
sasa why awe beware of me?!?!?
 
Lazima utakuwa na hangover bado kama hunielewi...!!!! meaning shemeji sosoliso, beware of your wife!!! (nimeongea kama mwenye mbwa.lol)

yaani unamaanisha kuna kitu kiliendelea jana mlipokuwa na jew wa guatemala.. izi zati wati yua seyingi shemeji Mentor..?

........yani ile mixer.......ni booonge ya confusion.......ikatoa yoghurt?!?!?!..........sikuielewa kabisa!!! sasa huko ndani si kila kitu kingeganda!!!
sasa why awe beware of me?!?!?

plizi bebi Paloma teli mi hi izi laingi.. ai wili bilivu u..
 
Last edited by a moderator:
Bazazi Asprin ,Hanamkole!!! halafu siunajua sisi ni matingatinga tunatengeneza njia kesho tunapigwa ban eti tusipite kwenye barabara tuliyoitengeneza wenyewe!!! sawa bwana ngoja sisi twende kwenye barabara zetu za field zisizokuwa na masharti!

Braza hapa kuna haja ya kikao.cha ndani cha chama....tusigombee urais? Au.naye ni chadema kama filikunjombe?
 
yaani unamaanisha kuna kitu kiliendelea jana mlipokuwa na jew wa guatemala.. izi zati wati yua seyingi shemeji Mentor..?

plizi bebi Paloma teli mi hi izi laingi.. ai wili bilivu u..

beibi........kuna mambo yalimtokea huyu Mentor ikabidi nimchomoe kiaina! yani alikuwa anamuendea ziraili mtoa roho huyu mtoto, jamani!!!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom