Nikioa nitazama uvinza!!.

Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
1,820
Points
2,000
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
1,820 2,000
Hivi Uvinza kukoje?? Kuna nini uko?? Naona daily vijana wanakukimbilia sana. Mimi msimamo wangu ni kwamba nitakapo oa tu, nitaingia uvinza kiroho safi bila kuambiwa.

Ila kwa sasa siwezi hata iweje, bora uniache tu ila sio niingie uvinza kule unakutana na harufu kali la K unatia domo lako maaninaaa zako pumbavu wewe!

Wanaume sijui tunakwama wapi. Tuoe jaman ili tufaidi vizuri haya mambo kwingine tunafata magonjwa tu.
 
Meeyah

Meeyah

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
15,373
Points
2,000
Meeyah

Meeyah

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
15,373 2,000
Ah wap shogangu ..kila mtu ana jiugonjwa lake .ugonjwa wangu naujua..tena usinifanye nikashindwa kufanya kazi ...lol..yaan ukitaka ushindwe kns kusex na mm lazimisha hayo mambo..napoa kbs..alafu nakuaga na nguv kbs za kuondoka...!ht ubembelezje nakuwa niko off tayar..hapana aisee
Hapo nimekuelewa. Ila usihusishe mmea na kutopenda kwako.
 
Uchira 1

Uchira 1

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2017
Messages
1,512
Points
2,000
Uchira 1

Uchira 1

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2017
1,512 2,000
Ndio ninao, ila bado hujaleta proof kwamba HPV inasambazwa kwa kudeki bahari pekee. Nshakwambia leta proof sio maneno.
worry out maswala ya kitabibu na kitaalamu huwa sikurupuki maana si ligi hii ila sehemu ya kupeana yaliyo mazuri hasa katika mambo nyeti ka haya ya afya, ntakuja nayo mkuu huna haja ya kuwa na haraka
 
Heading to work tomorrow

Heading to work tomorrow

Member
Joined
Nov 1, 2018
Messages
69
Points
150
Heading to work tomorrow

Heading to work tomorrow

Member
Joined Nov 1, 2018
69 150
Mm sijapotosha kwani kuna ulazina gani wa kuzama chumvin?
Achana na hayo kuna ugonjwa flani hv waitwa HPV (Human Papiloma Virus) bwana we ni balaa haufai ukimwona yule mgonjwa cidhani kama utarudia kudeki tena, jaribuni kugoogle nilikuwa na picha zake nikapoteza simu ni balaa wapendwa lkn utakuta walimwengu wanadeki mpaka 0715...
utatamani kuendelea kudeki k kwa ulimi
Kwa hiyo quote yako ya juu, kwa mtu asiyekuwa na ufahamu mzuri kuhusu jambo hilo atasema na milele atafikiria HPV ni gonjwa la wapiga deki tu na yeye kwa sababu hafanyi oral sex basi yupo salama, Je ni kweli ama uongo?
Kuhusu kuzama chumvini hayo ni matakwa ya mtu, kama wewe hupendi basi usifikiri kila mtu hapendi wala usiwatishe.Elimu uliyotoa wewe ni 10% kuhusu HPV asilimia 90% ya njia zingine ambazo waweza pata HPV uliziacha wapi?
 
Heading to work tomorrow

Heading to work tomorrow

Member
Joined
Nov 1, 2018
Messages
69
Points
150
Heading to work tomorrow

Heading to work tomorrow

Member
Joined Nov 1, 2018
69 150
worry out maswala ya kitabibu na kitaalamu huwa sikurupuki maana si ligi hii ila sehemu ya kupeana yaliyo mazuri hasa katika mambo nyeti ka haya ya afya, ntakuja nayo mkuu huna haja ya kuwa na haraka
Katika watu wasiokuwa na haraka nadhani mimi ni mmoja wao mkuu, ukileta scientific proof yoyote HPV inasambazwa kwa kunyonya papuchi pekee tag me.
 

Forum statistics

Threads 1,304,159
Members 501,282
Posts 31,504,846
Top