Nikioa nitazama uvinza!!.

Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
1,822
Points
2,000
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
1,822 2,000
Hivi Uvinza kukoje?? Kuna nini uko?? Naona daily vijana wanakukimbilia sana. Mimi msimamo wangu ni kwamba nitakapo oa tu, nitaingia uvinza kiroho safi bila kuambiwa.

Ila kwa sasa siwezi hata iweje, bora uniache tu ila sio niingie uvinza kule unakutana na harufu kali la K unatia domo lako maaninaaa zako pumbavu wewe!

Wanaume sijui tunakwama wapi. Tuoe jaman ili tufaidi vizuri haya mambo kwingine tunafata magonjwa tu.
 
M

Mambo ya Mungu

Member
Joined
May 6, 2019
Messages
95
Points
125
M

Mambo ya Mungu

Member
Joined May 6, 2019
95 125
Hivi Uvinza kukoje?? Kuna nini uko?? Naona daily vijana wanakukimbilia sana. Mimi msimamo wangu ni kwamba nitakapo oa tu, nitaingia uvinza kiroho safi bila kuambiwa.
Ila kwa sasa siwezi hata iweje, bora uniache tu ila sio niingie uvinza kule unakutana na harufu kali la K unatia domo lako maaninaaa zako pumbavu wewe! Wanaume sijui tunakwama wapi. Tuoe jaman ili tufaidi vizuri haya mambo kwingine tunafata magonjwa tu.
We tafuna yote tu hata ukiweza meza. Ila utakapopata kansa na kukimbiwa na huyo unaedhan utamridhisha kwa deki uje utwambie pia.
 
champline

champline

Member
Joined
Dec 3, 2018
Messages
90
Points
125
champline

champline

Member
Joined Dec 3, 2018
90 125
Kuna kamanzi pia nilikuwa nacheza na sikio alikuwa anachanganyikiwa kinyama..
Hapo wakati unalamba sikio mikono nayo unaipa kazi ya kutalii huko kwenye nyonyo mwingine unakuwa unafanya fujo huko ikulu Hadi upimi unafika sehemu hizo atakuwa anaimba mapambio.kuzama uvinza kunampa raha Sana demu wako
 
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
1,822
Points
2,000
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
1,822 2,000
Hapo wakati unalamba sikio mikono nayo unaipa kazi ya kutalii huko kwenye nyonyo mwingine unakuwa unafanya fujo huko ikulu Hadi upimi unafika sehemu hizo atakuwa anaimba mapambio.kuzama uvinza kunampa raha Sana demu wako
Sawa captain
 
nsanzu

nsanzu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
3,806
Points
2,000
nsanzu

nsanzu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
3,806 2,000
Ya kila mtu afanye analolipenda, nakulaje bila kunywa mchuzi!?

Mgodini siachi kuzama ng'oooooo! Ila hapa inategemea na mwanamke, sababu tester lazima aingie kwanza ili nipate uhakika wa kuingia underground
 
issaaman

issaaman

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2017
Messages
808
Points
1,000
issaaman

issaaman

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2017
808 1,000
Sjakuelewa dada angu kabisaa..manake mi bila kulamba msambwanda bado sjafanya tendo,..yaan kwel kwa jins navyopenda angalia msambwanda niache kuulamba,haiwezekan
Wengine tunatumia kwa Brand new
Za used tunawaachia nyinyi Hata awe Nzuri Vipi silambi ngo
Kipya nakipaisha na kukipagawisha
 

Forum statistics

Threads 1,304,173
Members 501,290
Posts 31,505,172
Top