Nikioa nitazama uvinza!!.

Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
2,233
Points
2,000
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
2,233 2,000
Hivi Uvinza kukoje?? Kuna nini uko?? Naona daily vijana wanakukimbilia sana. Mimi msimamo wangu ni kwamba nitakapo oa tu, nitaingia uvinza kiroho safi bila kuambiwa.

Ila kwa sasa siwezi hata iweje, bora uniache tu ila sio niingie uvinza kule unakutana na harufu kali la K unatia domo lako maaninaaa zako pumbavu wewe!

Wanaume sijui tunakwama wapi. Tuoe jaman ili tufaidi vizuri haya mambo kwingine tunafata magonjwa tu.
 
Yudah

Yudah

Member
Joined
Jun 7, 2019
Messages
21
Points
45
Yudah

Yudah

Member
Joined Jun 7, 2019
21 45
Huwezi pata majibu ya jambo fulani ili hali hujawah kufanya tafiti.

Wapo madada ambao ukimfanyia hvyo uwa anapata raha kama yote,lakin kila kitu lazima kiwe na faida na hasara zake pia.

Dunia ya sasa magonjwa ni mengi sana,mwanamke wa kileo ata ajisafishe vipi,pls usizame chumvini!

Kwani sio lazima sana. Angalia,fanya mambo ya msingi,raha zipo za ina ming tu
 
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
2,233
Points
2,000
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
2,233 2,000
Huwezi pata majibu ya jambo fulani ili hali hujawah kufanya tafiti.
Wapo madada ambao ukimfanyia hvyo uwa anapata raha kama yote,lakin kila kitu lazima kiwe na faida na hasara zake pia.
Dunia ya sasa magonjwa ni mengi sana,mwanamke wa kileo ata ajisafishe vipi,pls usizame chumvini!! Kwani sio lazima sana. Angalia,fanya mambo ya msingi,raha zipo za ina ming tu
Kwa mke sawa
 
Mzee Kigogo

Mzee Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2018
Messages
2,047
Points
2,000
Mzee Kigogo

Mzee Kigogo

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2018
2,047 2,000
Na yeye pia usitegemee atabugia iko ki chako Kama wewe hutaki kumkula wake
Shida ya papuchi ni kale kaharufu ka shombo flani hivi wenyewe wanasema amaizing
 
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
13,572
Points
2,000
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
13,572 2,000
Hivi Uvinza kukoje?? Kuna nini uko?? Naona daily vijana wanakukimbilia sana. Mimi msimamo wangu ni kwamba nitakapo oa tu, nitaingia uvinza kiroho safi bila kuambiwa.

Ila kwa sasa siwezi hata iweje, bora uniache tu ila sio niingie uvinza kule unakutana na harufu kali la K unatia domo lako maaninaaa zako pumbavu wewe!

Wanaume sijui tunakwama wapi. Tuoe jaman ili tufaidi vizuri haya mambo kwingine tunafata magonjwa tu.
Unabweka bweka tu hapa.

Sema tukusaidie nini? Kumpiga deki au nini ?
 
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
6,295
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
6,295 2,000
Inategemea na aina ya zigo....kuna mwingine ukimwangalia tu,unajikuta unajipeleka mwenyewe bila kuambiwa
 
Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
13,573
Points
2,000
Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
13,573 2,000
Ukiwauliza Madaktari haswa kuhusu suala la kunyonya uchi wa Mwanamke...wote wanasema SI SALAMA na wanashauri uache kwani kunaleta magonjwa mengi ya hatari.

Hata ile ya kusema kwamba kama Mwanamke ni msafi hakuna tatizo wanalipinga hilo kwsbb ya aina ya ute na bakteria wanaolinda uchi kuwepo pale....hawafai hata kukaribia kinywa/mdomo.

Lakini...sijui tufanyeje tuache....!
 

Forum statistics

Threads 1,316,185
Members 505,519
Posts 31,881,536
Top