Nikimpata......

Nikimpata......

Mkuu nimekusikitikia sana hizo jitihada hapo juu ungeziweka kwenye masomo alafu uje uhamishie kwenye kazi nakuapia vile watakuja warembo wengi ajabu wengine hata toka Brazil, Colombia, Panama Beach mpaka uta kuja na thread mpya wadada wa siku hizi bhana hawana aibu wana nitongoza wenyewe.
 
Huyo ni mtalajiea au mchepuko hata umtendee hayo unayo kusudia vema ukiyatimilisha kwake
 
Nikimpata Ha, sitomwacha...

Nikimpata huyu Mtoto MATATA...

Nikimpata mbona mtaipata...

Nikimpata siji tena kutapa tapa...

Maana MTOTO anavyolipa mie hapa NADATA...

Sijawahi mgusa nawaza ni Mtamu kama KASHATA...

Bado sijamgusa ila hapa nimeshadata...

Chochote tu aseme hata akitaka DATA...

Sijawahi kwenda chini...

Usiulize kwanini...

Siongelei MADINI...

Wala machimbo ya MIGODINI...

Kama hukunipata ujue hiyo CHUMVINI...

Nikimpata, mbona nitanenepa...

Nikimpata, mbona mie nitapeta...

Nikimpata, mbona nitaneemeka...

Nikimpata, kamwe sitasononeka...
 
Nikimpata Ha, sitomwacha...

Nikimpata huyu Mtoto MATATA...

Nikimpata mbona mtaipata...

Nikimpata siji tena kutapa tapa...

Maana MTOTO anavyolipa mie hapa NADATA...

Sijawahi mgusa nawaza ni Mtamu kama KASHATA...

Bado sijamgusa ila hapa nimeshadata...

Chochote tu aseme hata akitaka DATA...

Sijawahi kwenda chini...

Usiulize kwanini...

Siongelei MADINI...

Wala machimbo ya MIGODINI...

Kama hukunipata ujue hiyo CHUMVINI...

Nikimpata, mbona nitanenepa...

Nikimpata, mbona mie nitapeta...

Nikimpata, mbona nitaneemeka...

Nikimpata, kamwe sitasononeka...
Nashukuru mkuu nilidhani wew mshakaji wangu maana namtambia sana nae
 
Back
Top Bottom