Nikiliona au kulisikia silipendi


Hashpower7113

Hashpower7113

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
637
Likes
717
Points
180
Hashpower7113

Hashpower7113

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
637 717 180
Kuna baadhi ya matangazo nikiliona au kulisikia huwa najisikia vibaya sana siyapend kama dume condom, airtel wamekata, kiukwel yametengenezwa hovyo sana, tupia na wew yanayokuboa

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
A

Adamawa

Member
Joined
Oct 7, 2012
Messages
45
Likes
0
Points
13
A

Adamawa

Member
Joined Oct 7, 2012
45 0 13
Kill coz wanaxema ndo urith wetu.Eti kweli ni urithi waco?
 
pirate

pirate

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
376
Likes
118
Points
60
pirate

pirate

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
376 118 60
Kuna baadhi ya matangazo nikiliona au kulisikia huwa najisikia vibaya sana siyapend kama dume condom, airtel wamekata, kiukwel yametengenezwa hovyo sana, tupia na wew yanayokuboa

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
Mmmmmmh airtel + dume
 
C

Chabo

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
790
Likes
263
Points
80
C

Chabo

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
790 263 80
tuko wangapi kwenye tv silipendiiii!!!
 
W

wakunyata

Member
Joined
Oct 14, 2012
Messages
67
Likes
1
Points
0
W

wakunyata

Member
Joined Oct 14, 2012
67 1 0
Unawezaje kushawishika kukopa bank mkopo wa miaka mitatu ili akamalizie likizo na familia yake South Afrika? ni ujinga!
 
mtzedi

mtzedi

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2011
Messages
2,231
Likes
1,095
Points
280
mtzedi

mtzedi

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2011
2,231 1,095 280
Cocacola sababu bilioni za kuithamini Africa,
 
Lucas

Lucas

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2011
Messages
2,456
Likes
29
Points
145
Lucas

Lucas

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2011
2,456 29 145
eroo kaboba... nifundishe kujiunga na airtel money...
 

Forum statistics

Threads 1,215,616
Members 463,315
Posts 28,554,637