Unajua hata mfalme Suleiman alichakata papuchi hadi akaona ni ubatili mtupu?Naomba nisielekeee huko mkuu
Nipe location na Contact mkuu nijitupe huko
nenda ngazi kwa ngazi unataka na ww kwa wiki mara 20 kaka doohh....pambana na maisha utaona mwenyewe kwa wiki mara 2 lakini ukimtia mtu mkononi weeeeee unaua na kufungwa kekoTofauti na mwanzo nilikuwa na enjoy kila nikifanya mapenzi ila kwa sasa hakuna kitu kila nikifanya mapenzi naboreka mpaka namchukia Mfanywaji.
Yaani inafikia kipindi Papuchi naiona ni kitu cha kawaida sana mpaka naizarau, ila tu ikipita siku tatu sijatoboa nakuwa na hamu ya juu sana. Nikisaka papuchi tu nakutoboa nakuwa naboreka tena na kumchukia mfanywaji.
Hali hii inanifanya nisidumu na demu mmoja kabisa sijui kwa nini na sijui ni nini Tiba yake?
halafu mkuu umeongea pointi sana daah hii reference naichukua itanisaidia mbele ya safariUnajua hata mfalme Suleiman alichakata papuchi hadi akaona ni ubatili mtupu?