Nikifanya mapenzi naboreka

Nikifanya mapenzi naboreka

Tofauti na mwanzo nilikuwa na enjoy kila nikifanya mapenzi ila kwa sasa hakuna kitu kila nikifanya mapenzi naboreka mpaka namchukia Mfanywaji.

Yaani inafikia kipindi Papuchi naiona ni kitu cha kawaida sana mpaka naizarau, ila tu ikipita siku tatu sijatoboa nakuwa na hamu ya juu sana. Nikisaka papuchi tu nakutoboa nakuwa naboreka tena na kumchukia mfanywaji.

Hali hii inanifanya nisidumu na demu mmoja kabisa sijui kwa nini na sijui ni nini Tiba yake?
Achana na amapenzi Zero Fanya vitu vingine kwa non ukubali kuboreka
 
Tofauti na mwanzo nilikuwa na enjoy kila nikifanya mapenzi ila kwa sasa hakuna kitu kila nikifanya mapenzi naboreka mpaka namchukia Mfanywaji.

Yaani inafikia kipindi Papuchi naiona ni kitu cha kawaida sana mpaka naizarau, ila tu ikipita siku tatu sijatoboa nakuwa na hamu ya juu sana. Nikisaka papuchi tu nakutoboa nakuwa naboreka tena na kumchukia mfanywaji.

Hali hii inanifanya nisidumu na demu mmoja kabisa sijui kwa nini na sijui ni nini Tiba yake?
Unadalili za kuwa MSM
 
mimi nae karbia nakuwa na hali kama yako ila mm karbia napata tiba maana nishajua tatizo kabla halijawa kubwa
 
Hivi yule demu aliokua anafanyia field kwenye banda lako la chips ulishamtafuna mkuu?
 
Basi inabidi uonane na Dr love Kasie matata mwenye mapenzi yake huenda akakupa mawili matatu ya kukusaidia

Huyu dawa yake aende Igunga akakutane na Kalunde amfanyie masaji ya misuli yote ya mwili hadi ule msuli wa kati.

Hapo atasingwa kwa kutumia machicha ya karanga kisha anasingwa na asali mbichi.

Akifanyiwa hilizoezi kwa wiki mbili akitoka hapo atakuwa na mshawasha balaa, halahala tuu akionja kwa wanyamwezi basi ajue ndo amelowea huko. Wakarimu sana wale.

Kazi kwake.
 
Hizo ni dalili ya kuwa unaelekea kustaafu uckahataji wa papuchi mbalimbali na kujikita kwenye papuchi moja tu
 
Huyu dawa yake aende Igunga akakutane na Kalunde amfanyie masaji ya misuli yote ya mwili hadi ule msuli wa kati.

Hapo atasingwa kwa kutumia machicha ya karanga kisha anasingwa na asali mbichi.

Akifanyiwa hilizoezi kwa wiki mbili akitoka hapo atakuwa na mshawasha balaa, halahala tuu akionja kwa wanyamwezi basi ajue ndo amelowea huko. Wakarimu sana wale.

Kazi kwake.
Nipe location na Contact mkuu nijitupe huko
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom