Zamaulid
Platinum Member
- May 25, 2009
- 20,245
- 16,618
PE PHYS URAIAKumbeee........ Nijuze basi masomo ya kiume ni yapi?
PE PHYS URAIAKumbeee........ Nijuze basi masomo ya kiume ni yapi?
Aacha dharau wewe masomo ya kike au ya kiume ni dhana ya kijuha na wengi wanaoisema ni waliosoma science na wakafeli nadhani wewe utakua mmoja waoDu...utakuwa mwanamme wa Dar wewe...unasomaje masomo ya wanawake...eti history na kiswahili
Bora kufeli science kuliko kusoma masomo ya wanawakeAacha dharau wewe masomo ya kike au ya kiume ni dhana ya kijuha na wengi wanaoisema ni waliosoma science na wakafeli nadhani wewe utakua mmoja wao
Hahahahhhha....Duuh,Akamwonyeshe tu hamna namna...Maana Promisheni siku hizi ni kujuana kumekidhiri.Serikalini Masters haikusaidii kupata promotion... kama vp wewe kasome ukirudi ukamwonyeshe mmeo/mkeo cheti.
PE PHYS URAIA
nyie ndo mnafanya elimu ya bongo kuonekana si lolote si chochote haya tuambie scientist ulichofanya sisi watu wa wakawaida tujivunie uwanasayansi yako.Bora kufeli science kuliko kusoma masomo ya wanawake
kuweza kuruka na ungonyie ndo mnafanya elimu ya bongo kuonekana si lolote si chochote haya tuambie scientist ulichofanya sisi watu wa wakawaida tujivunie uwanasayansi yako.
Sawa endelea na dhana yako hio hayo masomo unayoyaita ya kike ndo yanayotupa ugali but jua wababe wa sayansi hawa mawaZo ya Kizuti kama yako wewe ni mwanasayansi MbumbumbuBora kufeli science kuliko kusoma masomo ya wanawake
Ipo vyuo vya serikali vyote na last week nimeona Duce wameanzisha kozi tamu sana MA(Ed). Ile kozi ni nzuri maana ni miezi 24 unafanya master ya Education na somo moja la kufundishia yapo geography history linguistic swahili and french. Then unamalizia na project writing badala ya dissertation. Believe me hii kozi ni tamu hasa wale wa sec maana unakuwa fundi kwenye somo lako na application yake unaiona.Balimar iyo coz ipo udom tu au na vyuo vingine