Nikasomee masters ipi?

Nikasomee masters ipi?

1.Masters of education in education planning and administration.

2. Masters of education in education assessment and evaluation

3.Masters of art in educatio n menagement and planning na ya mwisho ni Masters of education in curriculum and instruction.

Je kwa ujuavyo wewe nikasomee ipi ili nipate promotion mapema au kama kuna nyingine ongeza. Asante

Hawa ndo wasomi wetu bhana, yaani full madudu. Kwani mkuu, mpaka umemaliza Bachelor, hujui hata future yako? Au future yako ni kupata promotion mapema? Doh, huwa mnanipa raha sana wasomi katika masuala kama haya, yaani toka Primary hadi Bachelor, hujui ungependa usome nini, au wazazi wako mkuu ni watu Fulani katika serikali? Mnatia aibu, yaani hadi mnatupa kinyaa hata sisi ambao hatukukaa sana darasani, yaani kwa usahihi, mnakera. Kwanza nina wasiwasi hata na hiyo Bachelor yako, ulikuwa na GPA ngapi?
 
1.Masters of education in education planning and administration.

2. Masters of education in education assessment and evaluation

3.Masters of art in educatio n menagement and planning na ya mwisho ni Masters of education in curriculum and instruction.

Je kwa ujuavyo wewe nikasomee ipi ili nipate promotion mapema au kama kuna nyingine ongeza. Asante
hizo zote zitakupotezea muda tu kachukue masters ya mapishi yaani MA in cookery and catering halafu ulete mrejesho hapa promotion mapema tu na huwezi lia njaa mtaani. usiseme nimekukebehi au nimefikiri vibaya.
 
M.A Edc. Bonge la masters kwenye ualimu litakuchomoa tu maana ni broad na baadhi ya hizo masters ulizozitaja zinamezwapo
Kata kiu yake mkuu. Nimekutana na ndugu mwingine Ana ttzo kama la Dean . Yey amesoma bed arts..anatak akasome masters Kati ya hiz... M.A of education in assessment and evaluation-st Jordan morogoro..au MA in entrepreneurship and management udsm..nimjibuj
 
Kiukwel hii MA Edc ni broad sana maana kuna kozi za utawala unasoma plus curriculum na option za kutosha
 
Kama ni mwajiriwa aendelee na MA Edc. itamsaidia sana. Najua watu wanasema hawaitambui MA lakin MA ni international recognized sasa hapa bongo ni swala la muda tu itatambuliwa na kama akiwa nayo itamboost asiogope
 
Kama ni mwajiriwa aendelee na MA Edc. itamsaidia sana. Najua watu wanasema hawaitambui MA lakin MA ni international recognized sasa hapa bongo ni swala la muda tu itatambuliwa na kama akiwa nayo itamboost asiogope
Hebu kirefu chake mkuu..na akaipigie chuo gan? Vip na wewe ndo upo huko?
 
M.A Edc. Bonge la masters kwenye ualimu litakuchomoa tu maana ni broad na baadhi ya hizo masters ulizozitaja zinamezwapo
Wewe ndio nimekuelewa na udom ndio wanatoa hyooo, ila hivi vyuo vingine wamezigawanya kwa namna alivyoeleza
 
Wewe ndio nimekuelewa na udom ndio wanatoa hyooo, ila hivi vyuo vingine wamezigawanya kwa namna alivyoeleza
Vyuo vyote vya serikali udsm mzumbe na udom wanatoa full package ila hivyo vyote unavikuta ndan kama module tu na wapo deep sana maana credit 24 na ni wiki 15 utaipenda by diamond
 
Ni aibu kwa msomi unayejiita Dean of Students hujui hata ukasome masters ipi itayokufaidisha wewe mwenyewe na tamaa za tumbo lako.. Hii ndiyo ile inaitwa Rat Race, ukishamaliza hiyo masters na unafuu wa maisha hujauona utarudi kusoma PhD.. Ukimaliza na hiyo PhD mambo yakiwa mabaya utaanza kulia lia kama yule Mkuu wa Mkoa aliyetoswa.. Ni aibu sana
Hiyo ndio Tanzania bwana, mtu anaenda kusoma ili apate promotion na siyo kutafuta maarifa.watu wa hivi unakuta wana vyeti vizurii maarifa hakuna.
 
Watu badala ya kumsaidia wanamshambulia jf ya siku sijui imekuwaje. Yani kila mtu anataka aonekane yeye wa maana kupitia mwenzie.

Kasome yoyote kati ya hizo itakusaidia zote ni nzuri ila kuna mambo ya special needs education yanaitaji sana wataalam kama ungeweza ungesoma hiyo ila bado upo right usisikilize failures watakukatisha tamaa muwe wengi. Kapige shule shule uwa haimtupi mtu.
 
Duuuuuuuh mi nimesomea Bachelor of art with education hist na kisw nikajua ya kuwa nikijiendeleza naweza kuwa vizuri kiuchumi
Du...utakuwa mwanamme wa Dar wewe...unasomaje masomo ya wanawake...eti history na kiswahili
 
Back
Top Bottom