Nikasomee masters ipi?

Nikasomee masters ipi?

Ww unataka kufanya nn au kuwa nani baadaye au umeridhika na ualimu? Kama unataka kuwa promoted idara ya elimu somo masters yyte ya ualimu ila ujue hakna promotion ya bila kujuana siku hizi. Maafisa elimu na taalumu wote wamefanya magumashi flani. Km unataka kutoka ktk idara ya elimu Fanya MBA au community development bt ujue hakna recategorization masters hivyo lazma ukafanye sekta binafsi
 
THE muter mimi nimeridhika na ualimu na ni nataka kuwa promoted kwenye elimu
 
Masters ya community development inatolewa na chuo gani na je ina mashiko
Ipo udom, st john, iringa, sua. Ina mashiko kwan ajira zake ni nyingi sana kwenye NGOs. Ila kwa kuwa umeridhika na ualimu nakushaur usome masters ya education. Ipo siku itakusaidia. Hizo masters nyingine ni nzuri kwa kutoka nje ya ualimu tena sio serikalini.
 
1.Masters of education in education planning and administration.

2. Masters of education in education planning and administration.

3.Masters of art in educatio n menagement and planning na ya mwisho ni Masters of education in curriculum and instruction.

Je kwa ujuavyo wewe nikasomee ipi ili nipate promotion mapema au kama kuna nyingine ongeza. Asante

Mkuu hiyo ya kwanza na ya pili kuna utofauti gani?
 
why? unaenda kusoma!!? kama unategemea promotion eti tu umesoma masters sahau!!!
soma kwa sababu za msing zaid otherwise utarud toka kusoma na stress nyingi. na no promition
Umeongea vizuri sana. Hizi ndio akili za kitanzania ndugu yangu. Soma kwasababu una uhitaji wa kusoma sio kwasababu ya kupanda cheo. Usipopanda utahangaika hadi kwa waganga
 
Acha kumkatisha tamaa,, nna MA hata mil 5 hazkufka
Ulijisomesha au ulisomeshwa? ulisoma chuo gani? kozi gani? mimi yangu Ada kabala ya gharama zingine zozote ni 6.3 , achana na mafunzo kwa vitendo, achana hostel, achana na matibabu na Chakula, achana na nauli ya kila siku kwenda na kurudi, achana ,material ya kujisomea, wewe ulisoma wapi?
 
Masters ya pili ni Masters of education in education assessment and evaluation
 
Jamani tumejadili sana ila kiukweli kusoma nje ya education kwa miaka hii wanasumbua sana ni bora tungeshauliana tu ni kipi cha kufanya. Ujasilia mali nimeufanya japo s sana na mshahara wa sisi walimu ni sh 572000 baada ya makato ni kidogo mno kwani hatuna posho wala malupulupu yoyote. Na ndio maana naomba ushauri nikasomee masters ipi ya education ambayo inakuwa na tija kwangu.
 
kwa sisi walimu kwa sasa degree si chochote wala lolote kwani wengi wanazo ivyo imefikia wakati hata kupata promotion fulani na ujuani na mtu basi uwe na elimu kupita wenzako
 
Sijasema moja kwa moja kuwa nasoma kwa lengo la kupata cheo ila nataka angalau niwe tofauti na wenzangu ila nipo tiali kuendelea fundisha tu endapo nitasoma na kuachwa kama nilivyo na ndio maana mimi naomba mnisaidie kujua ni Masters ipi kwa upande wa education ambayo watu wengi wanaosomea inawasaidia
 
Fani yetu ya elimu ina manyanyaso sana na kama unahasira za Karibu unaweza ukampiga mtu kwani kila mtu anajifanya anajua na kuna viongozi wadogo tu wa serikali (ma afisa elimu kata) wanao owezo wa kukufanya chochote na hata diwani pia ila ukiwa na elimu kubwa yote yanaisha kwani uwezi kuogopa chochote kile.
 
Ili mada isiwe ndefu sana naomba kwa leo tujadili tu masters ya ipi nikasomee kwa upande wa education kwani wadau wengi wamekuwa wakitoa tu maelezo badala ya kujibu swali
 
Back
Top Bottom