Nadhan kuna umuhimu wa kuunda agency kwa ajili ya kuratibu mambo ya usafiri kwa jiji la dar es salaam!! Kwa kweli ilivyo sasa ni karaha tupu!! Tutalalamika hadi Tuone cha mtemakuni!! Kweli hali inatisha!! Ila ni muhimu sasa kwa taasisi zinazohusika ziweze kufanya Tathimini juu ya perfomance ya barabara hizi Chache tulizonazo, Kwa jitihada za Haraka ambazo nimezifanya binafsi, ila sina wa kuweza kumwakilishia kutokana na kutokuwa na chombo kimoja cha kushughulikia hayo matatizo, inaonekana barabara zote za Dar Zipo underperfomance,
Hii Imechangiwa na Yafuatayo
1. Uwepo wa shughuli Nyingi za kibinadamu Katikati ya barabara (Uuzaji wa icecreams na Wamachinga)
2.Kutokuwepo mipangiliao maalumu kwenye intersections, (Multiple U turns at Junctions - Ubungo junction)
3.Kutokuwepo vituo vya kusimama mabasi, Kulingana na idadi ya mabasi yanayotakiwa kuwepo hapo kituoni (Stand ya Mabasi ya Msasani na posta eneo la stand ya Mikoani)
4. Uwepo wa madereva wasiokuwa na haraka barabarani, ie. kuzingatia alama na sheria zilizopo!! (Hawa ni wengi na siku zinavyoendelea wanaongezeka)
5.Polisi wanaokuwepo kwenye junctions wapewe Stop watch ili waweze kufanya zoezi hilo kwa umakini na waache kufanya kwa Hisia zao Binafsi, Kwa mawazo yangu Hawa ni kero zaidi kuliko Manufaa!! Ningependelea Kama taa za kuongoza magari zinafanya kazi wao wangesimamia pendekezo numba 4. nakuacha taa zifanye kazi kwani ni more effective na fair.
Ya kwangu ni Hayo mwingine anaweza kuongezea
6.
7.