Nikaishi wapi Dar hii, nikimbie hizi foleni?

Nikaishi wapi Dar hii, nikimbie hizi foleni?

natumia mobile, mlioko kwenye pc naombeni mnihakikishie kuwa hii thread ipo kwenye jukwaa la jokes.....


ni muhimu ukaniomba radhi kwa kauli yako hii.

Unless uwe unatania au unataka kuongeza posts tu,hili wazo lako SolarPower ni la kichekechea zaidi. Inajulikana wazi kabisa kuwa tatizo la foleni Tz ni barabara zake kuwa ndogo au finyu,kiwango/ubora duni, chache na sababu nyingine kibao. Barabara ziboreshwe na zipitike kwa urahisi,channels ziongezwe na wadau wali-suggest uwepo wa flyovers inapobidi. Nway kwa vile umetoa wazo,basi ngoja tulichukulie kama wazo tu!!
 
Unless uwe unatania au unataka kuongeza posts tu,hili wazo lako SolarPower ni la kichekechea zaidi. Inajulikana wazi kabisa kuwa tatizo la foleni Tz ni barabara zake kuwa ndogo au finyu,kiwango/ubora duni, chache na sababu nyingine kibao. Barabara ziboreshwe na zipitike kwa urahisi,channels ziongezwe na wadau wali-suggest uwepo wa flyovers inapobidi. Nway kwa vile umetoa wazo,basi ngoja tulichukulie kama wazo tu!!

Sitanii bali namaanisha hicho nilichokiandika. Ni muhimu sana kuongeza bei ya mafuta kwa gari ambazo si za abiria na mizigo. Hayo uliyoyasema yatafuata baadaye kwani utekelezaji wake si wa leo au kesho. Pia si lazima tuanze na bei hiyo niliyopendekeza. Hata kiwango cha shilingi 5,000/= kwa LITA MOJA ya mafuta kwa gari zisizo za abiria au mizigo kinaweza kuwa kizuri kuanza nacho na kupima matokeo yake ndani ya miezi sita.
 
Sitanii bali namaanisha hicho nilichokiandika. Ni muhimu sana kuongeza bei ya mafuta kwa gari ambazo si za abiria na mizigo. Hayo uliyoyasema yatafuata baadaye kwani utekelezaji wake si wa leo au kesho. Pia si lazima tuanze na bei hiyo niliyopendekeza. Hata kiwango cha shilingi 5,000/= kwa LITA MOJA ya mafuta kwa gari zisizo za abiria au mizigo kinaweza kuwa kizuri kuanza nacho na kupima matokeo yake ndani ya miezi sita.

Wazo ni nzuri.
 
Naomba Mtambue pia kuwa utekeleZwaji wa wazo hili utasaidia SANA kupungua KWA UASHERATI NA WATU KUTOKA NJE YA NDOA.
 
Fikiria vizuri ndugu yangu kabla ya kupost topic,wewe mwenyewe unajua kuwa mafuta yakipanda kufikia hiyo bei uliyoitaja vitu vyote hapa nchini vitapanda kuliko maelezo.

Kwa watu mafisadi hata uweke 100,000/= kwa lita watanunua, maana lazima wajenge mazingira ya kuzirudisha kwa njia za kifisadi.
 
Sitanii bali namaanisha hicho nilichokiandika. Ni muhimu sana kuongeza bei ya mafuta kwa gari ambazo si za abiria na mizigo. Hayo uliyoyasema yatafuata baadaye kwani utekelezaji wake si wa leo au kesho. Pia si lazima tuanze na bei hiyo niliyopendekeza. Hata kiwango cha shilingi 5,000/= kwa LITA MOJA ya mafuta kwa gari zisizo za abiria au mizigo kinaweza kuwa kizuri kuanza nacho na kupima matokeo yake ndani ya miezi sita.
tusio na magari binafsi wakati mwingine tuna hasira!!!!
 
Mheshimiwa Solar Power Je, huo usafiri wa umma uko wapi? Ni huu wa watu kusubiri saa kadhaa vituoni bila kujua watafika lini kazini au kurudi makwao saa ngapi? Je, ni huu usafiri ambao watu hupitia madirishani badala ya milangoni ili kuwahi siti? Kama ni huu basi wazo lako haliwezi kutekelezeka asilani.
Wala si wazo HASI bali ni wazo zuri katika kutusaidia wote. Naona wengi mnaogopa kutumia usafiri wa umma. Hatuna njia lazima tufikie huko.
 
hahahaaaaaaaaa nadhani wenye magari madogo wote watabadilisha usajili wa magar yao from binafsi mpaka taxi ili walipe bei ndogo kwa mafuta.
 
tusio na magari binafsi wakati mwingine tuna hasira!!!!

Bahati mbaya mimi ni mmoja wa watu ambao wamemiliki gari kwa muda mrefu na huenda nikanunua lingine mwaka huu. Muda huu nimetokea JKT makao makuu, foleni huko ni balaa si kwenda wala kurudi.
 
hahahaaaaaaaaa nadhani wenye magari madogo wote watabadilisha usajili wa magar yao from binafsi mpaka taxi ili walipe bei ndogo kwa mafuta.

Wakifanya hivyo itabidi taxi nazo ziwe zinanunua mafuta kwa bei hiyo ya juu ili watu tutumie zaidi usafiri wa umma. Itakuwa ni aibu iwapo tutashindwa kama Watanzania kwa upande wa sekta binafsi kuingiza magari yaliyo bora zaidi na yenye kiwango cha kimataifa kwa ajili ya usafiri wa UMMA.
 
Mheshimiwa Solar Power Je, huo usafiri wa umma uko wapi? Ni huu wa watu kusubiri saa kadhaa vituoni bila kujua watafika lini kazini au kurudi makwao saa ngapi? Je, ni huu usafiri ambao watu hupitia madirishani badala ya milangoni ili kuwahi siti? Kama ni huu basi wazo lako haliwezi kutekelezeka asilani.

Ni kweli hali ya usafiri wetu wa UMMA ni mbaya. Kwa hali iliyofikia Dar ES Salaam kwa sasa bila kupunguza idadi ya magari kwenye barabara zetu kwa sasa hali itazidi kuwa mbaya zaidi. Najua pendekezo langu ni CHUNGU ila bahati mbaya sana ndiyo njia ambayo itaweza kutusaidia kwa gharama nafuu sana. Leo (25/05/2011) kuna Dreva na Kondakta wake walikuwa wanadai kuwa wanahitaji karibu saa tatu kwa safari moja ya kutoka MWENGE KWENDA KARIAKOO. Kwa Dar kwa sasa hata upanue barabara vipi bila kupunguza idadi ya magari kwa njia kama iliyopendekezwa hapa, tatizo la foleni bado litaendelea kuwepo na litazidi kuwa kubwa zaidi kadri ya miaka inavyozidi kuongezeka.
 
Bei ya Lita Moja ya Diezel na Petrol kwa Gari ambazo si za ABIRIA IWE SHILINGI 12,000 KUANZIA TAREHE 01 JUNI 2011.

Nadhani kuna watu huwa wanaamka na ndoto..na kukurupuka..Anyway, hii inaitwa changamsha baraza kwa wale waliokata tamaa kutokana na ugumu wa Maisha kama sisi watanzania..Unashindwa kufikiri utakula nini kesho kwa sababu ya kupanda kwa gharama za maisha ikiwapo bei ya mafuta..unawaza kupunguza foleni..Kwa nini tusifunze toka kwa wenzetu ambao wana Public Transport nzuri ukaona jinsi zinavyotatua tatizo la foleni kwani haina haja ya kung'a ng'ania magari mabovu na mitumba ya "kafa ulaya"..eti bei ya mafuta ikiongezwa watu watakuwa forced kwenda na daladala.. Hizo public Transport ziko.wapi?.au tunaongelea hayo magari mabovu ambayo yanaruhusiwa kutembea kutokana na njaa ya wale wenye mamlaka wanaopokea rushwa daima.. Kalagabaho!
 
Nadhani kuna watu huwa wanaamka na ndoto..na kukurupuka..Anyway, hii inaitwa changamsha baraza kwa wale waliokata tamaa kutokana na ugumu wa Maisha kama sisi watanzania..Unashindwa kufikiri utakula nini kesho kwa sababu ya kupanda kwa gharama za maisha ikiwapo bei ya mafuta..unawaza kupunguza foleni..Kwa nini tusifunze toka kwa wenzetu ambao wana Public Transport nzuri ukaona jinsi zinavyotatua tatizo la foleni kwani haina haja ya kung'a ng'ania magari mabovu na mitumba ya "kafa ulaya"..eti bei ya mafuta ikiongezwa watu watakuwa forced kwenda na daladala.. Hizo public Transport ziko.wapi?.au tunaongelea hayo magari mabovu ambayo yanaruhusiwa kutembea kutokana na njaa ya wale wenye mamlaka wanaopokea rushwa daima.. Kalagabaho!

Zumbukuku, wala sijakurupa. Ni lazima tukubali ukweli kuwa tumeelemewa kwa sasa kama taifa katika mambo mengi. Hapa sizungumzii kupandisha bei ya mafuta kwa ujumla wake. Kinachozungumziwa ni kupandisha bei ya mafuta kwa magari ambayo kazi yake si kubeba abiria wala mizigo. Hapa kuna tofauti kubwa sana. Na moja ya faida kuu ni watu kutumia muda mfupi zaidi kwenda sehemu zao mbalimbali za kuzalisha mali. Uamuzi huu utailazimisha serikali kuu na serikali za mitaa kufanya kazi ya ziada ili kuboresha usafiri wa umma.
​
 
Back
Top Bottom