Nihurumieni mwenzenu nakufa

Sina utapeli jamani nihurumieni mwenzenu wananidhalilisha sana hii bank sina msaada
 
Yaani unawapangia kabisa kila mmoja atoe miliooo... Yaani milioooo kwa mtu tu. Usione hivi, humu kila mtu anashida zake.

Ungesema mtu kama anachochote achangie ungeshangaa mpaka mchana unazaidi ya milioo ya kuwapooza.
Hao wa kila mtu milioni nilimaanisha wanikopeshe nitawalipa kidogo kidogo au wanipe masharti yoyote nitafanya[emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24]
 
Hizo ambazo ulitegemea ziingizwe na zo umeoeleka wapi?si ungelipa bank?aunuliwaona wajinga ukala na hizo nyingine,umekula milioni 50 halafu sisi tukulipie,wafuate wale makahaba ulikokaanao pale BAR YA TABATA.
[emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24] sijala jamani ni story
 
Asante kwa kunidhalilisha zaidi
 
Kwanini usitumie ID yako ya zamani hadi ufungue mpya?au ndio wale humu JF mnaomiliki Range,na Wenye mijengo Osterbay & Masaki na mishahara ml 5!!.
Unaficha ID halafu unatangaza Shida kipi cha maana kinahitajika kufichwa kati ya hivyo?

.Is your ID worth than 25 ml,which you are in quest for?.
 
Asante kwa kunidhalilisha zaidi ila Mungu yupo
 
Acha hadithi za kitoto.
Maelezo yako haya shawishi kukusaidia.
RUDIATENA KUTUNGA HIYO HADITHI
Siyo hadithi jamani siwezi kuandika nikaeleweka kutokana na hali mbaya niliyonayo jamani naona dunia chungu bora nife tu jamani
 
Watu wanauliza vipi kuhusu ile 25 mil ambayo iliitarajia kuingia kihalali.

Kitu pekee cha kufanya jitoe akili mtafute Diamond kila angle anzia nyumba yake ya mbezi mpaka ofisini kwake akosi kukupa hata 8 Mil, my advice sound craizy than damm.
 
Igawe kwa watu 50k wa jf kisha jibu utakalopata uombe wana jf wakusaidie jero jero hizo.
 
Hizo pesa ulikuwa unategemea ziingizwe kwenye akaunti yako ni za nini na zinaingia lini? Zisubiri hizo ziingie then wakate deni lao juu kwa juu. Halafu deni na kifo wapi na wapi? Hukumu ya deni ni kunyongwa siku hizi?
 
acha uongo fedha benki ikiingizwa kimakomakosa haiwezi ikakaa muda wote huo kwako na uifanyie biashara
 
Siku ukikitoa uhai na kufa utuambie tutatoa michango ya rambirambi lakini sio kulipa deni
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…