Nifanyeje niwe na uelewa mdogo?

Nifanyeje niwe na uelewa mdogo?

Yaani kuwa na uelewa wa mambo mbambali ni mateso makubwa hasa kwenye nchi ya Tanzania nimegundua watu wenye uelewa mdogo wa mambo (ya kisiasa, kiuchumi, kijamii na kisayansi) wana raha kubwa sana na wanafurahia maisha vizuri, yaani kwao bora liende hawajui chochote kinachoendelea.

Kuna mambo mengi makubwa yanatokea tena yakuogopesha kwa mtu mwenye kufikiri vizuri, lakini wenzagu wenye uelewa mdogo wala hawapati machungu yoyote yale maisha kwao yanasonga mbele kama vile hakuna kinachotokea, kiufupi wenzagu raha wanayo.

Sasa naomba mnipatie mbinu ya kuondoa uelewa wa kutafakari na kuchambua mambo, ili niwe kama zezeta fulani na mi nifurahie maisha.
Nimeona njia pekee ya kufurahia maisha apa Bongo ni kuwa na uelewa mdogo wa mambo.
Onja ile sigara,nasikia kuna kiongozi mkubwa alijali sana nchi yake hadi akili ikataka kimruka. Alishauriwa apige hiyo, ili atulize overconsciousness.
 
1. Achana na JF
2. Acha kusikiliza na kuangalia taarifa za habari na kusoma magazeti
3. Acha kabisa kufuatilia current events zozote zile
4. Shinda Instagram na uwafuate wasanii wa bongo fleva na bongo movie
5. Tafuta team ya kujiunga nayo - kama team Wema, team Mondi, team Kiba, n.k.
6. Kuwa mmbea - fuatilia kwa ukaribu bifu za akina Mange, Linda, Recho, na KichwaP😀
7. Kuwa fan wa Le Mutuz
Namba 1 mpaka 3 sawa ila huko kwingine ataongeza stress tu
 
Onja ile sigara,nasikia kuna kiongozi mkubwa alijali sana nchi yake hadi akili ikataka kimruka. Alishauriwa apige hiyo, ili atulize overconsciousness.
Nasikia sigara kubwa inaongeza uwezo wa kiakiri
 
Kweli kabisa Mkuu hii hali inawasumbua sana tena sana watu wenye upeo mkubwa wa uelewa. Yaani Tanzania kwa sasa sio sehemu salama kwa watu wenye upeo mkubwa wa kuelewa
 
Ni kweli kabisa. Mimi kila napomaliza 24 hrs nikiwa salama huwa nijishangaa sana. Mtihani wa kutotizama TV za hapa niliushinda sasa mitandao ya kijamii ndiyo imekuwa issue. Najihisi kama vile ipo siku nitashindwa kujizuia niongee kitu ambacho chaweza sababisha nikaokotwa naelea majini bila hata utambulisho.
 
1. Achana na JF
2. Acha kusikiliza na kuangalia taarifa za habari na kusoma magazeti
3. Acha kabisa kufuatilia current events zozote zile
4. Shinda Instagram na uwafuate wasanii wa bongo fleva na bongo movie
5. Tafuta team ya kujiunga nayo - kama team Wema, team Mondi, team Kiba, n.k.
6. Kuwa mmbea - fuatilia kwa ukaribu bifu za akina Mange, Linda, Recho, na KichwaP😀
7. Kuwa fan wa Le Mutuz
8,penda ccm
 
1. Achana na JF
2. Acha kusikiliza na kuangalia taarifa za habari na kusoma magazeti
3. Acha kabisa kufuatilia current events zozote zile
4. Shinda Instagram na uwafuate wasanii wa bongo fleva na bongo movie
5. Tafuta team ya kujiunga nayo - kama team Wema, team Mondi, team Kiba, n.k.
6. Kuwa mmbea - fuatilia kwa ukaribu bifu za akina Mange, Linda, Recho, na KichwaP😀
7. Kuwa fan wa Le Mutuz
Mkuu umemjibu vyema kabisa sina cha kuongezea.
 
Back
Top Bottom