yesse lambert
Member
- Nov 26, 2017
- 30
- 4
una weza kunisaidia auAhsante
una weza kunisaidia auAhsante
naitaji kusi saidiaNaomba anaefahamu jinsi ya kujisajili mtandaoni kama Google search engine ili mtu anapo andika jina langu kwenye uwanja wa kutafutia awe ananipata na maelezo yangu na picha zangu. MF. Kama uandikavyo Reginald Mengi na kupatiwa maelezo yake bila ya mtu mwingine.
nikweli mzeeeHuyu ndugu anataka kuonekana kwenye wikipedia ili mtu akisearçh kwa kutumia google atokee kama watu maarufu kulia mwa search results. Search kwenye google namna ya kusaniliwa wikipedia. Angàlizo, lazima uwe na umaarufu culani kama msanii mkubwa, mfanyabiashara mkubwa, guru etc
Usihangaike njoo tukutengenezee website itayokutambulisha google wewe na biashare yako. 350,000 TZS(One year free hosting) kabla ya mwaka hajaishaNaomba anaefahamu jinsi ya kujisajili mtandaoni kama Google search engine ili mtu anapo andika jina langu kwenye uwanja wa kutafutia awe ananipata na maelezo yangu na picha zangu. MF. Kama uandikavyo Reginald Mengi na kupatiwa maelezo yake bila ya mtu mwingine.
poa sana uko wapi @@@@@@@@Usihangaike njoo tukutengenezee website itayokutambulisha google wewe na biashare yako. 350,000 TZS(One year free hosting) kabla ya mwaka hajaisha
hey how are you doing to dayFT
HUD 1: 3 CHE
Call us at +255 673 602 513poa sana uko wapi @@@@@@@@
poa sana nita fute messenger au vipCall us at +255 673 602 513
nita fute 417 3709733poa sana nita fute messenger au vip
Hii number ya nchi gani inaanza na 417?nita fute 417 3709733
mare canHii number ya nchi gani inaanza na 417?
marecannita fute 417 3709733
Naomba anaefahamu jinsi ya kujisajili mtandaoni kama Google search engine ili mtu anapo andika jina langu kwenye uwanja wa kutafutia awe ananipata na maelezo yangu na picha zangu. MF. Kama uandikavyo Reginald Mengi na kupatiwa maelezo yake bila ya mtu mwingine.