Nifanye nini?

Lee2

Member
Mar 6, 2014
46
95
usiku wa leo nimetembea na mdada (nesi). Kodom ikapasuka nikajikuta natumia pekupeku.
Baada ya kumaliza ikatokea sitofahamu maana hatukuaminiana.
Ikabidi atafute vipimo vya kutest HIV-detamain na unigold (alikuwa navyo home)
Tulipima na kukuta wote tu wazima.
Wasiwasi wangu ni:

Bado siamin maana mtu anaweza akawa ameambukizwa siku tatu nyuma.
Je wadau nifanyeje ili kujiweka salama zaidi kama tahadhar?
 

mwekundu

JF-Expert Member
Mar 4, 2013
21,795
2,000
Hadi miezi mitatu mkuu ndo uta confirm tena so uko inaitwa incubation period
Pole am sure you gonna make it
 

TANMO

JF-Expert Member
Apr 12, 2008
9,689
2,000
Msaada kwenye tuta:
Wadau, hivi ni wapi naweza kupata vitabu vya Abunuwasi jijini Mwanza?
 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,756
2,000
Stori yako ni ya uongo.
muulize huyo nesi ufanyeje, anajua. Otherwise nenda kwa dr umuambie akushauri.
 

Majigo

JF-Expert Member
Feb 23, 2012
5,505
2,000
hahahahah kumbe bado watu wanaogopa ukimwi?
Maisha ya siku hizi ni mafupi jaman
under 40 unakuwa ushaded
so haina haja ya kuhofia
chunguza vifo vingi ni vijana na havihusiani na ukimwi
jaman Ukimwi si wa kuuogopa
mi mwenzenu siendi kupima na ninapiga peku mwanzo mwisho
 

sungura1980

JF-Expert Member
May 20, 2013
1,911
1,195
Niagieni,niagieni,,ninakwenda kwa .....,sitarudi milele yote niagieni niagieni.Niagieni na JF wote,niagieni na nesi wangu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom