nifanye nini nimpate mwanangu?


Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
kiukweli miaka 7 iliyopita nilikuwa na uhusiano na mke (bibi) wa mtu ambao hawajafunga ndoa hadi leo. kipindi hicho damu inachemka kwa sana. akashika mimba na wala hakuniambia mimba ni yangu. baada ya kujifungua ndipo akaniambia kuwa mtoto ni wangu. sikutaka kukubali na akawa ananilazimisha na kutishia kunisusia mtoto. kila aliyemwona alisema mtoto ni wa kwangu. uhusiano na huyo bwana wake nao ukawa na migogoro kipindi hicho. ikafika wakati nikaanza mchakato wa kumkubalia alichosema. ndipo siku tukakutana akaniambia kuwa yule mtoto si wangu na alikuwa anataka kunibambikizia tu. akasema kuwa ndugu wa bwana wake walikuja kumwona mtoto na wakaridhika kuwa ni damu yao. nikakubali shingo upande. huwa nakutana na rafiki yake wa karibu na huwa namuuliza kuhusu huyo mtoto nae anasema kuwa ni wangu, na kwamba wanawake wana siri sana. huwa nakutana na huyo mke wa mtu kwa nadra (si kufanya mapenzi) na nikimuuliza anakataa kabisa na kunipotezea. siku zinavyoenda nazidi kuwa na shauku ya kutaka kujua ukweli na ikibidi kuthibitishiwa ukweli. cha ajabu hadi leo hawajaongeza mtoto mwingine wakati huyo ana miaka 7 sasa. kuna uwezekano wa kumpata huyo mtoto au ndio basi?
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
kiukweli miaka 7 iliyopita nilikuwa na uhusiano na mke (bibi) wa mtu ambao hawajafunga ndoa hadi leo. kipindi hicho damu inachemka kwa sana. akashika mimba na wala hakuniambia mimba ni yangu. baada ya kujifungua ndipo akaniambia kuwa mtoto ni wangu. sikutaka kukubali na akawa ananilazimisha na kutishia kunisusia mtoto. kila aliyemwona alisema mtoto ni wa kwangu. uhusiano na huyo bwana wake nao ukawa na migogoro kipindi hicho. ikafika wakati nikaanza mchakato wa kumkubalia alichosema. ndipo siku tukakutana akaniambia kuwa yule mtoto si wangu na alikuwa anataka kunibambikizia tu. akasema kuwa ndugu wa bwana wake walikuja kumwona mtoto na wakaridhika kuwa ni damu yao. nikakubali shingo upande. huwa nakutana na rafiki yake wa karibu na huwa namuuliza kuhusu huyo mtoto nae anasema kuwa ni wangu, na kwamba wanawake wana siri sana. huwa nakutana na huyo mke wa mtu kwa nadra (si kufanya mapenzi) na nikimuuliza anakataa kabisa na kunipotezea. siku zinavyoenda nazidi kuwa na shauku ya kutaka kujua ukweli na ikibidi kuthibitishiwa ukweli. cha ajabu hadi leo hawajaongeza mtoto mwingine wakati huyo ana miaka 7 sasa. kuna uwezekano wa kumpata huyo mtoto au ndio basi?
Mithali 1 : 7 'kumcha Mungu ni chanzo cha maarifa' hebu mrejee Mungu ukitubu dhambi ya kuiba mke wa mtu huku ukijua fika kuwa ni makosa, na Mungu atakupa maarifa, hata hivyo usirudie tabia hiyo mbaya
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Mithali 1 : 7 'kumcha Mungu ni chanzo cha maarifa' hebu mrejee Mungu ukitubu dhambi ya kuiba mke wa mtu huku ukijua fika kuwa ni makosa, na Mungu atakupa maarifa, hata hivyo usirudie tabia hiyo mbaya
nimekupata
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,030
Likes
17,920
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,030 17,920 280
Three letters, DNA.

Na hiyo ni kwa consent ya huyo mama, kama anataka wote mjue ukweli.

Ama sivyo kubali tu, ulikuwa unafanya mambo kwa ashki tu na hukupanga kupata mtoto, na mtoto kuna chance kubwa si wako, kwa hiyo sahau tu.
 
Annina

Annina

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
437
Likes
3
Points
35
Annina

Annina

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
437 3 35
Mi nadhani uendelee na maisha yako tu maana kitanda hakizai haramu.


Annina
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
Mi nadhani uendelee na maisha yako tu maana kitanda hakizai haramu.


Annina
sina uhakika kama unayaelewa uliyoyasema au umeysema tu kwa vile yapo mdomoni
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Mi nadhani uendelee na maisha yako tu maana kitanda hakizai haramu.


Annina
inawezekana ikawa kweli. Si watoto wote ni wa ndoani
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Hadithi kama za SHY hizi!
 
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,392
Likes
27
Points
135
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,392 27 135
mambo hayo sio unatuletea hapa, peleka tamwa huko ukadadadike na wenzako.....fankuro!!
 
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
2,427
Likes
23
Points
0
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
2,427 23 0
kiukweli miaka 7 iliyopita nilikuwa na uhusiano na mke (bibi) wa mtu ambao hawajafunga ndoa hadi leo. kipindi hicho damu inachemka kwa sana. akashika mimba na wala hakuniambia mimba ni yangu. baada ya kujifungua ndipo akaniambia kuwa mtoto ni wangu. sikutaka kukubali na akawa ananilazimisha na kutishia kunisusia mtoto. kila aliyemwona alisema mtoto ni wa kwangu. uhusiano na huyo bwana wake nao ukawa na migogoro kipindi hicho. ikafika wakati nikaanza mchakato wa kumkubalia alichosema. ndipo siku tukakutana akaniambia kuwa yule mtoto si wangu na alikuwa anataka kunibambikizia tu. akasema kuwa ndugu wa bwana wake walikuja kumwona mtoto na wakaridhika kuwa ni damu yao. nikakubali shingo upande. huwa nakutana na rafiki yake wa karibu na huwa namuuliza kuhusu huyo mtoto nae anasema kuwa ni wangu, na kwamba wanawake wana siri sana. huwa nakutana na huyo mke wa mtu kwa nadra (si kufanya mapenzi) na nikimuuliza anakataa kabisa na kunipotezea. siku zinavyoenda nazidi kuwa na shauku ya kutaka kujua ukweli na ikibidi kuthibitishiwa ukweli. cha ajabu hadi leo hawajaongeza mtoto mwingine wakati huyo ana miaka 7 sasa. kuna uwezekano wa kumpata huyo mtoto au ndio basi?

Story yako haina flow ya kueleweka. Umetunga au umemodify situation. Kama ni kupotezea watu muda, wamekushtukia.
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Story yako haina flow ya kueleweka. Umetunga au umemodify situation. Kama ni kupotezea watu muda, wamekushtukia.
hujaombwa kuchangia. Its optional
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,168
Likes
9,164
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,168 9,164 280
Kingi,

Kama yule mama uliyezaa nae anaishi na yule bwana, na wewe, suddenly, from nowhere, uibuke sasa hivi (after 7 years) useme ati yule ni mwanao, utaonekana kama umedata flani hivi. Kwanza utaanzaje?

Imekula kwako hiyo mjomba, anza mbele na maisha yako.

BTW, wewe huna mtoto/watoto wako?? kama unao, wapende hao kwanza na anza kuwajengea msingi bora wa maisha yao ya baadae (shule etc)
 
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
2,427
Likes
23
Points
0
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
2,427 23 0
kiukweli miaka 7 iliyopita nilikuwa na uhusiano na mke (bibi) wa mtu ambao hawajafunga ndoa hadi leo....... ..... uhusiano na huyo bwana wake nao ukawa na migogoro kipindi hicho. ........... huwa nakutana na huyo mke wa mtu kwa nadra (si kufanya mapenzi)
ona mkorogo huo...... ulikuwaje na mke wa mtu ambaye hawafunga ndoa hadi leo? hukutembea na mke wa mtu.
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Sure inabidi kukubali tu, labda itokee sintofaham na yeye (mwanamke) mwenyewe anieleze tena ukweli
 
ogm12000

ogm12000

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
310
Likes
58
Points
45
ogm12000

ogm12000

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
310 58 45
Three letters, DNA.

Na hiyo ni kwa consent ya huyo mama, kama anataka wote mjue ukweli.

Ama sivyo kubali tu, ulikuwa unafanya mambo kwa ashki tu na hukupanga kupata mtoto, na mtoto kuna chance kubwa si wako, kwa hiyo sahau tu.
Kiranga umeongea kweli kuhusu issue ya DNA lkn gharama zake zikoje kwa hapo TZ maana nilisikia ni gharama kubwa kweli.

Hiyo issue ya jamaa inafanana na moja nimeiona kwenye program moja hivi channel 4 na DNA test ikaweka mambo hadharani.. Naona wazungu wanaenda kwenye program kama hizi ili kukwepa gharama maana inakuwa bure wakienda kwenye program kama hizi. Ebu kama unajua price ya kufanya DNA test bongo tufahamishane in future inaweza kuwa na umuhimu.
 
M

M-Joka

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2007
Messages
308
Likes
4
Points
0
M

M-Joka

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2007
308 4 0
kiukweli miaka 7 iliyopita nilikuwa na uhusiano na mke (bibi) wa mtu ambao hawajafunga ndoa hadi leo. kipindi hicho damu inachemka kwa sana. akashika mimba na wala hakuniambia mimba ni yangu. baada ya kujifungua ndipo akaniambia kuwa mtoto ni wangu. sikutaka kukubali na akawa ananilazimisha na kutishia kunisusia mtoto. kila aliyemwona alisema mtoto ni wa kwangu. uhusiano na huyo bwana wake nao ukawa na migogoro kipindi hicho. ikafika wakati nikaanza mchakato wa kumkubalia alichosema. ndipo siku tukakutana akaniambia kuwa yule mtoto si wangu na alikuwa anataka kunibambikizia tu. akasema kuwa ndugu wa bwana wake walikuja kumwona mtoto na wakaridhika kuwa ni damu yao. nikakubali shingo upande. huwa nakutana na rafiki yake wa karibu na huwa namuuliza kuhusu huyo mtoto nae anasema kuwa ni wangu, na kwamba wanawake wana siri sana. huwa nakutana na huyo mke wa mtu kwa nadra (si kufanya mapenzi) na nikimuuliza anakataa kabisa na kunipotezea. siku zinavyoenda nazidi kuwa na shauku ya kutaka kujua ukweli na ikibidi kuthibitishiwa ukweli. cha ajabu hadi leo hawajaongeza mtoto mwingine wakati huyo ana miaka 7 sasa. kuna uwezekano wa kumpata huyo mtoto au ndio basi?
1. Mtoto wakati wote ni halali iliyo wazi kwa mama(mwanamke). Kinachofanya uhalali kwa mwanamme (baba) ni NDOA tu, peke yake. Hapana ndoa hakuna mtoto kwa mwanamme kwa maana ni zinaa imepita na ni mtoto wa upande mmoja. Kisharia hatia ya makosa ya zinaa kwa mwanamke ukiondosha ushahidi redhanded ni kule kwa yeye kushika uja uzito pasipo na ndoa. kama ukijitokeza basi ulitakiwa na wewe uadhibiwe kwa uzinifu kama huyo mwanamke.

2. Ukisikia neno linaloitwa "mtoto wa haramu" maana yake ni kwamba siyo mtoto wa haramu kwa mama yake, la hasha, bali ni mtoto wa haramu kwa yule mwanamme aliyebandikizwa kuwa baba yake na ilihali ya kuwa ndoa haikuwepo. Hivyo ni haramu yake.

3. Tafadhali usimfanywe abandikwe jina baya la "mtoto wa haramu" huyo mtoto kwa utamanifu na enjoyment yako ya kuitwa baba, hana kosa kustahili hivyo, na makosa mnayo nyinyi mliofanya zinaa. Shika njia yako utubie na huyo mama ashike njia yake na mwanawe atubie, kama nyote ni watu wa ku-reflect na kutubia. Dhambi unayoihadithia katika kadamnasi ni vigumu kufutika.
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
1. Mtoto wakati wote ni halali iliyo wazi kwa mama(mwanamke). Kinachofanya uhalali kwa mwanamme (baba) ni NDOA tu, peke yake. Hapana ndoa hakuna mtoto kwa mwanamme kwa maana ni zinaa imepita na ni mtoto wa upande mmoja. Kisharia hatia ya makosa ya zinaa kwa mwanamke ukiondosha ushahidi redhanded ni kule kwa yeye kushika uja uzito pasipo na ndoa. kama ukijitokeza basi ulitakiwa na wewe uadhibiwe kwa uzinifu kama huyo mwanamke.

2. Ukisikia neno linaloitwa "mtoto wa haramu" maana yake ni kwamba siyo mtoto wa haramu kwa mama yake, la hasha, bali ni mtoto wa haramu kwa yule mwanamme aliyebandikizwa kuwa baba yake na ilihali ya kuwa ndoa haikuwepo. Hivyo ni haramu yake.

3. Tafadhali usimfanywe abandikwe jina baya la "mtoto wa haramu" huyo mtoto kwa utamanifu na enjoyment yako ya kuitwa baba, hana kosa kustahili hivyo, na makosa mnayo nyinyi mliofanya zinaa. Shika njia yako utubie na huyo mama ashike njia yake na mwanawe atubie, kama nyote ni watu wa ku-reflect na kutubia. Dhambi unayoihadithia katika kadamnasi ni vigumu kufutika.
very interesting. wewe ni mchungaji, au shehe? una mafundisho mazuri, na yaelekea huna hatia weye
 
K

KAPONGO

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
1,408
Likes
205
Points
160
K

KAPONGO

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
1,408 205 160
Kama stori hiyo ni ya kweli..basi bwana huyo ni **** ila mbaya!!! kwanza ni mzinzi na mwizi wa mke watu halafu anapata nguvu gani za kudai hivyo..si anajitafutia balaa
 
Y

yegomwamba

Member
Joined
Dec 31, 2009
Messages
92
Likes
1
Points
15
Y

yegomwamba

Member
Joined Dec 31, 2009
92 1 15
Mithali 1 : 7 'kumcha Mungu ni chanzo cha maarifa' hebu mrejee Mungu ukitubu dhambi ya kuiba mke wa mtu huku ukijua fika kuwa ni makosa, na Mungu atakupa maarifa, hata hivyo usirudie tabia hiyo mbaya __________________

Tena tamaa yako itakupeleka motoni acha kabisa,mrudie Muumba wako.Hivi Kingi mbona unataka kuchefua wana jfhivo?
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Kama stori hiyo ni ya kweli..basi bwana huyo ni **** ila mbaya!!! kwanza ni mzinzi na mwizi wa mke watu halafu anapata nguvu gani za kudai hivyo..si anajitafutia balaa
huwa inatokea, mkuu
Mithali 1 : 7 'kumcha Mungu ni chanzo cha maarifa' hebu mrejee Mungu ukitubu dhambi ya kuiba mke wa mtu huku ukijua fika kuwa ni makosa, na Mungu atakupa maarifa, hata hivyo usirudie tabia hiyo mbaya kumbe mbaya hivyo? Sikujua __________________

Tena tamaa yako itakupeleka motoni acha kabisa,mrudie Muumba wako.Hivi Kingi mbona unataka kuchefua wana jfhivo?
 

Forum statistics

Threads 1,236,288
Members 475,050
Posts 29,252,979