Nifanyaje kumzuia mtoto anayenyonya kidole?

Nifanyaje kumzuia mtoto anayenyonya kidole?

Nakushauri usimpige wala usimtese kumwekea pilipili badala yake muombee na kila ukiwa karibu naye mzuie kwa kumtafutia vitu vya kuchezea ili awe busy naamini ataacha ila jaribu kuuliza wazazi wako inawezekana nawewe ulikuwa ivyo waombe ushauri,kama sio wewe basi mzazi mwenzio atakua alipitia njia hiyo.

NB: kunyonya kidole hakuwezi mfanya mtoto meno kubaki nje badala yake akinyonya kidole kwa miaka kufikia kumi kidole kitakuwa kifupi zaidi.
Habari wadau,

Mwanangu mwenye miaka minne ana tabia ya kunyonya kidole, nimejaribu kumweka pilipili na baadae kumfunga bandage lakini hajaacha kutumia.

Niliwahi sikia madhara ya kunyonya kidole ni pamoja na memo kutoka nje.

Naomba kwa anayejua jinsi ya kumzuia anisaidie.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Binti yangu tulimfanyia hivi ila hakuacha, akaja kuacha tu automatic akiwa kidato cha kwanza. Kila mbinu iligonga mwamba.
Duu kumbe wewe ni mmama kabisa, sasa mbona unaswaga za kitoto hivyo. Au ni usingle mama unakusumbua
 
subiri akiwa amelala mpake...pili pili ila inatakiwa uwe na ujasiri sana...na hakikisha pili pili inakuwa kari zaidi

Mkuu ulishawahi washwa (sijui hata kama kweli ni kuwashwa kule?) na pilipili iliyoingia kwenye ngozi ya vidole?
 
[emoji19][emoji19][emoji19]
80410105_4x3.jpg.pagespeed.ce.uTNbBDsZ1D.jpeg
 
Ataacha tuu automatic, Niliwahi kuwa muhanga wa kunyonya vidole na kila njia waliyojaribu ilishindikana niliacha mwenyewe tuu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mvalishe nguo kubwa kuliko kiuno chake mfano kaptura au suruali, concetration yake itahamia kwenye nguo kuliko kidole maana atakua busy kuipandisha
Ataishika kwa mkono mmoja, kwingine uko mdomoni.
 
Mtoto wangu yuko Std 7 ananyonya viwili, tumesema weee tumechoka, mbinu zetu hazizai matunda, tulijua akifika la saba coz ya ubize ataacha, hajaacha, yupo tu hehehe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwache tu ataacha mwnyw. Watoto wa hiv wanakuwaga na akili na ustaarab wa upole na usafi. Mi nilikatwa hadi viwembe lakin nilkuwa napona haraka mana hata bakteria hawakai. nina alama had leo. Niliacha niko la 7. Kuhusu meno kwel yanaweza kutoka mstarin hasa kuota mara ya pili. Inasemekana sikuwasumbua wazaz kulia lia. Nilkuwa na kitulizo changu
 
Mpake aloevera bila yeye kujua kwenye kidolevakipendacho ... ule uchungu utamfanya aukumbuke akitaka kutia mdomoni. Thank me later
 
Back
Top Bottom